Cho em hỏi về TPbank!!!

hix... cac Thanh co de 10-6 up cho em xin voi.. 23 nay em thi tai SG.. nagn lan doi on cac Bac'

Chẳng hiểu TP Bank tuyển thế nào mà thi rồi phỏng vấn rồi chốt câu cho vay 4 tỷ huy động 2 tỷ thử việc 02 tháng học việc 06 tháng có thánh nào bị lung lay không???? Sang tuần là có kết quả đó :)
anh ui up de cho em xem duoc khong ah.

có ai hôm trc đi phỏng vấn biết chính xác tuần sau hôm nào có kết quả ko nhỉ?

Phỏng vấn QHKH DN hôm 19/6, trưa nay nhận được thư cám ơn, nội dung như sau :

Kính gửi Anh/Chị:

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (TPBank) xin trân trọng cảm ơn Anh/Chị đã quan tâm và tham gia phỏng vấn tuyển dụng tại TPBank.

Chúng tôi đánh giá tích cực về khả năng và kinh nghiệm của Anh/Chị đối với vị trí ứng tuyển và hy vọng sẽ có cơ hội hợp tác cùng Anh/Chị.

Hướng đến nâng cao hình ảnh và chất lượng tuyển dụng của TPBank, chúng tôi rất mong nhận được ý kiến đóng góp của Anh/chị qua một số câu hỏi khảo sát nhanh Tại đây. Tất cả các nội dung trả lời đều được bí mật danh tính và sẽ được bảo mật nghiêm ngặt theo quy định của TPBank.

Thời hạn cuối cùng TPBank nhận kết quả Khảo sát Thứ 2 - 23/6/2014

Chúng tôi sẽ sớm thông báo tới các Anh/Chị về tiến trình tuyển chọn tiếp theo cũng như kết quả tuyển dụng cuối cùng.

Một lần nữa, cảm ơn Anh/Chị. Chúc Anh/Chị nhiều sức khỏe, niềm vui và mọi sự thành công!

Thay mặt Hội đồng Tuyển dụng,

Mình là nữ nha bạn ơi hôm đi thi mình không có chụp được ảnh đề thi đâu nhưng IQ cú ôn trên ub ấy trúng tủ luôn tiếng anh thì ko khó lăm nghiệp vụ thì toàn kĩ năng mềm thôi ko phải lo đâu, mình nhận đc kết quả trúng tuyển bên TP rôiồi nhưng ko vui lắm cảm giác như lừa đảo ý hichic

Vì TPBank đang phát triển mạng lưới nên tuyển dụng rất nhiều, vào thì dễ nhưng chủ yếu có trụ lại được k thôi. Mà cái vụ cho vay 4 tỷ huy động 2 tỷ không có đâu nhé. Thông thường thử việc khoảng 200 điểm KPI, tức là tầm 1 tỷ dư nợ thôi. Có điều thời gian thử thách hơi lâu: 2 tháng học việc, 2 tháng thử việc, lg thì thấp lè tè, nhưng qua dc rồi thì ok. Lương cao hơn Tech và Liên Việt

Các anh ( chị ) cho em hỏi vị trí Nhân viên QHKH cá nhân và Chuyên viên QHKH cá nhân của ngân hàng Tiên Phong khác nhau ở điểm gì ạ.
Thông thường để được lên chuyên viên mất khoảng từ 2-3 năm. Không tự động tăng hạng được đâu nhé. Chủ yếu dựa vào năng lực + có đạt KPI được không thôi. Về chỉ tiêu thì TPBank hơi nặng

Anh/ chị/ bạn cho hỏi là nếu hai vị trí đều là QHKHCN thì nên làm bên ngân hàng Tiên Phong hay là An Bình hơn ạ? xin cảm ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên