Chờ bao lâu thì nhận dc kết quả pv tại Shinhan

Chào các anh, chị
Có ac nào có kinh nghiệm ứng tuyển vào shinhan hay ac nào làm shinhan cho e hỏi là mình phải chờ bao lâu thì nhận dc kết quả pv ah. E đã pv 2 vòng, vòng 2 cách đây cũng tầm 2 tuần rồi mà ko thấy họ nói j cả nên hơi lo.
Cám ơn anh chị nhiều ah

• Bạn ơi pv họ hỏi những gi hả bạn. Có hỏi nghiệp vụ bằng tiếng anh không.Chế độ lương thưởng ngân hàng thê nào bạn

• Bạn ơi pv họ hỏi những gi hả bạn. Có hỏi nghiệp vụ bằng tiếng anh không.Chế độ lương thưởng ngân hàng thê nào bạn
+ Hồi mình pv ng ta ko hỏi nghiệp vụ, vì mình ko kinh nghiệm (mà ngân hàng này cũng ít chú trọng vào nghiệp vụ, ng ta chú trọng vào tiếng anh, còn nghiệp vụ ng ta có thể đào tạo)
+ Hỏi nhiều và tập trung vào CV để hỏi, cứ xác định buôn tiếng anh gần 30 phút, nói mệt nghỉ. Hỏi đại loại như:
Giới thiệu về bản thân, thế mạnh của bạn, tại sao lại mong muốn làm việc ngành ngân hàng, tại sao lại apply vào shinhan...

+ Hồi mình pv ng ta ko hỏi nghiệp vụ, vì mình ko kinh nghiệm (mà ngân hàng này cũng ít chú trọng vào nghiệp vụ, ng ta chú trọng vào tiếng anh, còn nghiệp vụ ng ta có thể đào tạo)
+ Hỏi nhiều và tập trung vào CV để hỏi, cứ xác định buôn tiếng anh gần 30 phút, nói mệt nghỉ. Hỏi đại loại như:
Giới thiệu về bản thân, thế mạnh của bạn, tại sao lại mong muốn làm việc ngành ngân hàng, tại sao lại apply vào shinhan...
mình cũng pv 2 vòng rồi, được 1 tuần rồi, zi là còn phải đợi dài cổ hả bạn

Cac b nộp hồ sơ lâu chưa. sau bao lâu nộp thì đc gọi vậy. Mình mãi k chưa có gì. Sốt ruột quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên