Chờ bao lâu thì nhận dc kết quả pv tại Shinhan

Chào các anh, chị
Có ac nào có kinh nghiệm ứng tuyển vào shinhan hay ac nào làm shinhan cho e hỏi là mình phải chờ bao lâu thì nhận dc kết quả pv ah. E đã pv 2 vòng, vòng 2 cách đây cũng tầm 2 tuần rồi mà ko thấy họ nói j cả nên hơi lo.
Cám ơn anh chị nhiều ah

em cũng không làm ở đấy chị nhận được thông báo kết quả chưa ạ

Mình pv vòng 1 thì tiếng anh + tiếng việt. Vòng 2 thì với sếp hàn quốc 100% tiếng anh đó bạn

Phỏng vấn bằng tiếng anh b nhé, 2 vòng. Chờ kết quả lâu cực kì, ko biết người khác sao chứ mình chờ gần 2 tháng, ko mail ko liên lạc j với mình. Mình gọi điện lên hỏi thì nhận dc câu trả lời, "nếu dc nhận thì bên mình sẽ liên lạc với bạn trong vòng 1 tuần, còn nếu đã gần 2 tháng thì chắc hồ sơ of bạn ko phù hợp". Mình nói "dạ e pvan lần 2 rồi c". Chị ấy nói vẻ ko hài lòng "mình đã nói là nếu bên mình ko liên lạc thì tức là hồ sơ của bạn ko phù hợp"...bó tay. Tuần sau có người gọi nói mình pass và đi làm ??? ko hiểu chuyện j đang xảy ra.
Mình ko hài lòng cho lắm vì đúng là mình là người đi xin việc, nên nhịn tí. Nhưng kết quả chờ lâu, ng ta gọi hỏi thì nói kiểu mình đã rớt. sau đó kêu đậu và đi làm. Nó xoay mình còn hơn chong chóng nên mình đã chờ ko nổi và quyết định đi làm chỗ khác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên