Chia sẻ cảm nhận Gala Dinner - Chào 2013

manhlinh_bn91

Moderator
Buổi tối hôm nay thật tuyệt vời đúng không các bạn!!!
Mọi người cùng chia sẻ cảm nghĩ nào, hiu hiu. :D

Clip tổng hợp những hoạt động của Cộng đồng UB và các CLB trực thuộc trong năm 2012.
P/s: Bật chế độ HD để xem chế độ nét căng nhé, hiu hiu. :D

[video=youtube;L3twVahRXcM]http://www.youtube.com/watch?v=L3twVahRXcM&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tiếc hùi hụi vì không tham gia được. Sáng nay lên mạng rõ sớm để hóng ảnh ọt mà chưa có.
Đã dấm dúi a Hưng từ sớm phải chụp hot girl cho em rồi, ko biết có không đây =))

Tiếc hùi hụi vì không tham gia được. Sáng nay lên mạng rõ sớm để hóng ảnh ọt mà chưa có.
Đã dấm dúi a Hưng từ sớm phải chụp hot girl cho em rồi, ko biết có không đây =))
Ảnh đã có trên rất nhiều nguồn, đặc biệt từ FB. Tuy nhiên ảnh từ "máy ảnh xịn" thì giờ mới đang chuẩn bị đăng đàn ;))

Tối qua là lần đầu tiên mình làm...chuyện ấy X_X. Cảm giác hồi hộp, tim đập nhanh 8->

Chuyện ấy của mình là làm...DJ cho UB Got Talent:D. Tim đập nhanh vì ngồi gần quả loa đập to quá:D.

Tiện đây xin lỗi CV vì tiết mục của c do sự cố nên bị mất beat:-ss. Nhưng cũng vì thế mà couple này chiếm được tình cảm của BGK & khán giả:D. Rất tiếc couple này k đoạt giải vì tiết mục popping của 2 bạn UB-HUBT đã chạm đến mọi giác quan (trích lời MC):D. Dù sao cũng mong 2 bạn sau tối mai sẽ...có gì đó:D

Một buổi tối rất vui, ấm áp & k kém phần hoành tráng;)). Các bạn ai cũng lung linh:>. Rất vui vì được gặp những người bạn thân thiết trên UB, các anh chị, các bạn lâu k gặp & các bạn học viên khóa V:x

Cảm ơn UB, cảm ơn mọi người:). Hẹn gặp lại mọi người vào UB Gala Dinner 2014:)

ảnh của iem đâu :)))))).bác nào up ảnh thì lọc cái nào ngon ngon của iem thì hãy up nhá :))..đừng dìm iem :">

Đúng là một tối vui tập thể thật đáng nhớ! Mọi người thật là nhiệt tình và háo hứng! Hi hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,233
Thành viên mới nhất
davinamartin
Back
Bên trên