Chia sẻ cảm nhận Gala Dinner - Chào 2013

manhlinh_bn91

Moderator
9/7/11
217
339
0
28
Bắc Ninh
kute.com.vn
Buổi tối hôm nay thật tuyệt vời đúng không các bạn!!!
Mọi người cùng chia sẻ cảm nghĩ nào, hiu hiu. :D

Clip tổng hợp những hoạt động của Cộng đồng UB và các CLB trực thuộc trong năm 2012.
P/s: Bật chế độ HD để xem chế độ nét căng nhé, hiu hiu. :D

[video=youtube;L3twVahRXcM]http://www.youtube.com/watch?v=L3twVahRXcM&feature=youtu.be[/video]

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: 13 people

hoaia13

Verified Banker
18/5/11
177
159
0
Tiếc hùi hụi vì không tham gia được. Sáng nay lên mạng rõ sớm để hóng ảnh ọt mà chưa có.
Đã dấm dúi a Hưng từ sớm phải chụp hot girl cho em rồi, ko biết có không đây =))

• Like
Reactions: 1 person

hungviet

Founder
16/1/11
6,368
15,958
0
Hà Nội
ubgroup.vn
Tiếc hùi hụi vì không tham gia được. Sáng nay lên mạng rõ sớm để hóng ảnh ọt mà chưa có.
Đã dấm dúi a Hưng từ sớm phải chụp hot girl cho em rồi, ko biết có không đây =))
Ảnh đã có trên rất nhiều nguồn, đặc biệt từ FB. Tuy nhiên ảnh từ "máy ảnh xịn" thì giờ mới đang chuẩn bị đăng đàn ;))

• Like
Reactions: 3 people

manhlinh_bn91

Moderator
9/7/11
217
339
0
28
Bắc Ninh
kute.com.vn
Slide chạy nhanh vãi chưởng:|
Thím thì, thế là vừa đủ rồi. :p
Với cả nhiều hoạt động mà, làm chậm thì cái clip dài lứm, ;))

• Like

camnhunghvnh

Thành viên gắn bó
10/2/12
1,266
579
0
Thích quá a đáng tiếc k tham dự được. Chúc mừng ub :x

• Like

cocghe266

Administrator
7/5/11
13,984
38,590
1,000
Hà Nội
www.facebook.com
Tối qua là lần đầu tiên mình làm...chuyện ấy X_X. Cảm giác hồi hộp, tim đập nhanh 8->

Chuyện ấy của mình là làm...DJ cho UB Got Talent:D. Tim đập nhanh vì ngồi gần quả loa đập to quá:D.

Tiện đây xin lỗi CV vì tiết mục của c do sự cố nên bị mất beat:-ss. Nhưng cũng vì thế mà couple này chiếm được tình cảm của BGK & khán giả:D. Rất tiếc couple này k đoạt giải vì tiết mục popping của 2 bạn UB-HUBT đã chạm đến mọi giác quan (trích lời MC):D. Dù sao cũng mong 2 bạn sau tối mai sẽ...có gì đó:D

Một buổi tối rất vui, ấm áp & k kém phần hoành tráng;)). Các bạn ai cũng lung linh:>. Rất vui vì được gặp những người bạn thân thiết trên UB, các anh chị, các bạn lâu k gặp & các bạn học viên khóa V:x

Cảm ơn UB, cảm ơn mọi người:). Hẹn gặp lại mọi người vào UB Gala Dinner 2014:)

• Like
Reactions: 13 people

Quang_Kurt

Verified Banker
29/11/12
85
10
0
30
ảnh của iem đâu :)))))).bác nào up ảnh thì lọc cái nào ngon ngon của iem thì hãy up nhá :))..đừng dìm iem :">

DongLien

Thành viên
19/12/12
61
22
0
Đúng là một tối vui tập thể thật đáng nhớ! Mọi người thật là nhiệt tình và háo hứng! Hi hi