Chỉ tiêu các Ngân hàng.

Làm đc thì làm đến cùng, cố gắng hết sức mình và nên nhớ là phải có hiệu quả, sẽ được đánh giá thôi chứ hoàn thành và vuợt chỉ tiêu trong giai đoạn thì nói thật là khó vh ạ.....@@... nói như thế để hiểu k f cứ k hoàn thành hay đủ để hoàn thành thì là k tốt, k có năng lực, nó là cả 1 quá trình để đánh giá....

Sao bên các bác phát vay nhiều thế mà tín dụng vẫn thấp nhỉ? Bên em phát vay có hơn 1 tỷ mà em còn chật vật đây T_T

2013 hy vọng sẽ sáng của hơn. Chỉ mong cái đáy suy thoái đã có. Chứ nếu còn rơi nữa thì chắc ngóc lên cũng hơi khó.

Sao trên mạng dự báo tình hình kinh tế năm 2012 và 2013 vẫn bị suy thoái, phải sang năm 2014 mới khôi phục

không hoàn thành chỉ tiêu đó là tình trạng chung của phần lớn các banker :(( giết người không dao

Bên NH mình thì tùy phòng, tùy bộ phận. Phòng Quỹ thì 300 triệu/tháng. Phòng DN thì 2 tỷ/tháng. Phòng HC thì 200 triệu /tháng...mà phải duy trì và lũy tiến trong năm nhe.
Mệt mỏi lắm. Chẳng biết đến lao động tiên tiến, chiến sĩ thi đua là cái khỉ gì cả, chỉ tiêu như vậy te tua luôn. Mấy cái danh hiệu đó bọn HS với lãnh đạo nhận hết. Buồn ơi là sầu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên