Review Chế độ lương thưởng tại ngân hàng SeAbank

Em chào cả nhà, em chuẩn bị đi làm tại SeAbank. Em muốn hỏi về chế độ lương thưởng, môi trường làm việc tại ngân hàng này lúc học việc , thử việc và làm chính thức ak. Em xin cảm ơn anh chị

chỉ tiêu
huy động 500tr
cho vay 1 tỷ 2
bán gói sp 8
tk trả lương 30
kh mới (pro) 1
visa credit 3
sẽ được ký hẳn 1 bản cam kết nếu k đạt trong 2 tháng thì out
cái này là bên tín dụng à bạn. thế còn các bên khác thì sao bạn.
Mình thấy chỉ tiêu vậy cho tín dụng là quá căng cho một newmember như mình :((

khuyen em nen can nhac truoc khi vao seabank, neu tot nghiệp trường tốt thi thẳng vô các bank lớn như sacombank/BIDV/Vietcombank/Vietin/Techcom/MB/ACB.

Các bạn ơi cho mình hỏi 1 chút về chế độ thưởng và phụ cấp nhận được của Seabank với.
Mình vừa có thông báo trúng tuyển vào phòng Phân tích nghiệp vụ Khối CNTT tại Hội sở.
Mình cũng đang đi làm ở 1 DN có gần 3 năm kinh nghiệm. m muốn hỏi kỹ hơn về môi trường Seabank trước khi ra quyết định.
Thanks

Anh oi cho em hoi muc luong cua IT o seabank la bao nhiu k a.cam on a nhiu

Nhưng nếu 1 người chưa có kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng thì theo b mình có nên vào ngân hàng này làm lấy kinh nghiệm để chuyển sang ngân hàng khác cho dễ không?
khuyen em nen can nhac truoc khi vao seabank, neu tot nghiệp trường tốt thi thẳng vô các bank lớn như sacombank/BIDV/Vietcombank/Vietin/Techcom/MB/ACB.

Nhưng nếu 1 người chưa có kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng thì theo b mình có nên vào ngân hàng này làm lấy kinh nghiệm để chuyển sang ngân hàng khác cho dễ không?

Mình thấy là nếu đã xác định làm để lấy kinh nghiệm, thì nếu đỗ bạn cứ làm chứ nhỉ, có mất gì đâu, trừ khi là bạn còn đỗ bank khác, hoặc muốn làm ở bank lớn hơn nữa.

Cho hỏi thêm là bạn đỗ chi nhánh nào thế? Mình thi mà mãi chả có kết quả, ko biết có hi vọng gì không nữa

Giờ chế độ làm việc, mức lương của Seabank như nào nhỉ mn? Cả hệ thống đào tạo nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên