Review Chế độ lương thưởng tại ngân hàng SeAbank

Em chào cả nhà, em chuẩn bị đi làm tại SeAbank. Em muốn hỏi về chế độ lương thưởng, môi trường làm việc tại ngân hàng này lúc học việc , thử việc và làm chính thức ak. Em xin cảm ơn anh chị

Chưa có kinh nghiệm thì khoảng 2tr5 (hệ số lương cho cử nhân đại học x mức lương tối thiểu), vào chính thức thêm vài trăm phụ cấp.
Học việc 80%, thử việc 90% lương cơ bản.

Chưa có kinh nghiệm thì khoảng 2tr5 (hệ số lương cho cử nhân đại học x mức lương tối thiểu), vào chính thức thêm vài trăm phụ cấp.
Học việc 80%, thử việc 90% lương cơ bản.
hix thấp vậy à? hnay thấy họ bảo mình lương tầm 5tr. nói qua đt thôi. nhưng mình chả rõ học việc là đc bn. hix

hix thấp vậy à? hnay thấy họ bảo mình lương tầm 5tr. nói qua đt thôi. nhưng mình chả rõ học việc là đc bn. hix
Mình đùa thôi, nếu chưa exp thì tầm như bạn nói là chuẩn rồi.
Học việc thì 80% con số đó nhé. Thử việc 90%. Chính thức thì thêm phụ cấp & lương kinh doanh.

Em chào cả nhà, em chuẩn bị đi làm tại SeAbank. Em muốn hỏi về chế độ lương thưởng, môi trường làm việc tại ngân hàng này lúc học việc , thử việc và làm chính thức ak. Em xin cảm ơn anh chị
Cho minh hoi chut. Ban lam o vi tri nao the? Thi tuyen dot nao vay?

Các bạn ơi cho mình hỏi 1 chút về chế độ thưởng và phụ cấp nhận được của Seabank với.
Mình vừa có thông báo trúng tuyển vào phòng Phân tích nghiệp vụ Khối CNTT tại Hội sở.
Mình cũng đang đi làm ở 1 DN có gần 3 năm kinh nghiệm. m muốn hỏi kỹ hơn về môi trường Seabank trước khi ra quyết định.
Thanks

chỉ tiêu
huy động 500tr
cho vay 1 tỷ 2
bán gói sp 8
tk trả lương 30
kh mới (pro) 1
visa credit 3
sẽ được ký hẳn 1 bản cam kết nếu k đạt trong 2 tháng thì out

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề