"Chạy" vào Ngân hàng - Ưu thế và những Hệ lụy khôn lường!

Mình chỉ sợ với background như bạn, vào rồi lại chửi nhau với mấy ông trưởng phòng rồi giám đốc CN thôi =))

ờ tớ nghiên cứu Tử vi mấy năm rồi, ^^ , hiểu binh pháp tôn tử , tử vi tướng pháp là 1 lợi thế lớn đấy :))

j` chứ mấy ông sếp h` mê tín kinh lắm, miệng thì khoa trương không mê tín này nọ mà đến lễ vẫn chen nhau đi chùa hết đấy @_@, mình mà rành cái này thì mấy sếp ưng liền, khỏi mất công đi tìm thầy bói cho lộ :)

j` chứ mấy ông sếp h` mê tín kinh lắm, miệng thì khoa trương không mê tín này nọ mà đến lễ vẫn chen nhau đi chùa hết đấy @_@, mình mà rành cái này thì mấy sếp ưng liền, khỏi mất công đi tìm thầy bói cho lộ :)

nghiên cứu vấn đề này hay mà, nick bạn HNX phải chăng cũng Chiên Chứng trên sòng ha si no

Mình chỉ sợ với background như bạn, vào rồi lại chửi nhau với mấy ông trưởng phòng rồi giám đốc CN thôi =))

đâu dám đâu ạ :)) cãi nhau với mấy sếp để chết à.

---------- Post added 18-04-2012 at 11:08 PM ----------

mí bạn chia sẻ cách coi tướng số, tử vi lên đây lun đi :d

:)) bạn phải có ngày giờ năm sinh , xem thuộc cách cục nào , cách cục đấy có lợi cho bạn ko, nói chung là phải mất rất nhiều thời gian mới ngộ ra chân lý. bạn phải có trí nhớ siêu tốt , để nhớ các cách cục và hội sao

ờ tớ nghiên cứu Tử vi mấy năm rồi, ^^ , hiểu binh pháp tôn tử , tử vi tướng pháp là 1 lợi thế lớn đấy :))
Vậy bạn có ghi cái tài năng này vào cv không :))??? Đùa, tháng này của tớ cũng hoành tráng kiểu ấn tinh rùi lộc mã giao trì rùi lưu mã gặp mã rùi khỉ gió ma toi gì gì nữa mà tớ thấy đi thi thảm ko bàn phím nào tả xiết :)). Sang tháng chỉ có thiên đồng xung chiếu sang thôi còn sang tháng xấu xí rồi :))

Vậy bạn có ghi cái tài năng này vào cv không :))??? Đùa, tháng này của tớ cũng hoành tráng kiểu ấn tinh rùi lộc mã giao trì rùi lưu mã gặp mã rùi khỉ gió ma toi gì gì nữa mà tớ thấy đi thi thảm ko bàn phím nào tả xiết :)). Sang tháng chỉ có thiên đồng xung chiếu sang thôi còn sang tháng xấu xí rồi :))

Gốc đại hạn xấu , gốc tiểu hạn ko dẹp => nguyệt hạn ko đc như ý dù có lộc mã giao trì đi nữa
=)) tớ ko ghi cái này vào CV , vớ vẩn người ta tưởng hâm

Thì ghi là Sở thích: nghiên cứu khoa học huyền bí =)). Tớ tiểu hạn đại hạn tốt mà :)). Chắc sai giờ =)). Thôi ko chém gió lăng nhăng nữa. What will be will be.

Hãy tự tin, đi bằng đôi chân của mình!

Mình đã có thời gian khá dài làm việc tại một công ty rất lớn tại VN mà gần như ko ai là ko biết tên, khi thi vào điểm viết mình cao nhất, pv cũng rất ok nên được gọi đi làm ngay, sau quá trình làm việc dài tích lũy được 1 cơ số kinh nghiệm mình rất tự tin khi apply vào các ngân hàng vì đây mới thật sự là lĩnh vực mình yêu thích nhưng hỡi ôi, thất vọng dồn dập. Mình nghiệm ra rằng nếu ko có quan hệ và tiền bạc thì mới bất đắc dĩ phải tự tin đi bằng đôi chân của mình thôi các bạn ạ :-?

Đáp án câu đi lòng vòng các mặt chính xác là xanh dương ạ, toát cả mồ hôi với cái đề thi logic, khó nhất trong những đề logic mình từng thi vào nhiều công ty

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên