Cập nhật tình hình thi tuyển vào BIDV đợt thi Tháng 7/2012

Các bạn cho mình hỏi năm vừa rồi BIDV thi lý thuyết tự luận hay trắc nghiệm. Mình thi BIDV Bắc miền trung mà tìm trên diễn đàn ko thấy có đề năm ngoái nên ko biết thế nào để chuẩn bị.

tớ nghĩ là tùy từng chỗ, tùy từng nơi, nhưng những tỉnh lẻ thì có lẽ chuyện lót tay là nhiều hơn, có ng bảo mất 2 trăm triệu rồi chỉ cần 2,3 năm là lấy lại được rồi lương thưởng cao, có ng thì bảo thà để tiền kinh doanh nhưng đâu phải ai cũng có đầu óc kinh doanh đâu? nói chung là việc đến đâu cứ đến thôi.nếu mà mất tầm 100tr thì nếu là tớ tớ cũng sẽ đầu tư hehe, mình thi vào NH đầu tư mà?:)

thấy bảo là có đặc cách qua vòng thi nên thứ nhất là rất gỏi, hoặc là rất dốt. T nghiêng về khả năng thứ 2 . Nếu rất giỏi thi tội gì ko bỏ 1 buổi thi hôm CN cho người ta đỡ dị nghị này nọ. Vậy là có tiêu cực, lại COCC hoặc CTCB.

có đặc cách sao? mình ko biết vụ này , dù sao cũng mong mau mau có kq còn chuẩn bị tìm hướng khác cho nó đỡ phải chờ đợi

t thấy những bạn được đặc cách hoặc là bằng xuất sắc hoặc vào Đảng thôi mà, chứ có phải dốt đâu

thấy bảo là có đặc cách qua vòng thi nên thứ nhất là rất gỏi, hoặc là rất dốt. T nghiêng về khả năng thứ 2 . Nếu rất giỏi thi tội gì ko bỏ 1 buổi thi hôm CN cho người ta đỡ dị nghị này nọ. Vậy là có tiêu cực, lại COCC hoặc CTCB.

Bạn phatphat không biết thì không nên chém linh tinh bạn nhé, lớp tớ có 1 loạt được đặc cách qua luôn vòng 1 đây, nguyên nhân là các bạn đấy được bằng xuất sắc, ngoài ra thì những bạn nào được bằng giỏi và đã vào đảng thì cũng được đặc cách qua vòng 1 bạn nhé
Vòng 1 của BIDV hay vietin thi tập trung nên khả năng can thiệp là rất khó, chỉ trừ một số trường hợp vô cùng đặc biệt thì không nói

Bạn phatphat không biết thì không nên chém linh tinh bạn nhé, lớp tớ có 1 loạt được đặc cách qua luôn vòng 1 đây, nguyên nhân là các bạn đấy được bằng xuất sắc, ngoài ra thì những bạn nào được bằng giỏi và đã vào đảng thì cũng được đặc cách qua vòng 1 bạn nhé
Vòng 1 của BIDV hay vietin thi tập trung nên khả năng can thiệp là rất khó, chỉ trừ một số trường hợp vô cùng đặc biệt thì không nói

Còn vòng 2 liệu có tiêu cực ko nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back