Cập nhật tình hình thi tuyển vào BIDV đợt thi Tháng 7/2012

Các bạn cho mình hỏi năm vừa rồi BIDV thi lý thuyết tự luận hay trắc nghiệm. Mình thi BIDV Bắc miền trung mà tìm trên diễn đàn ko thấy có đề năm ngoái nên ko biết thế nào để chuẩn bị.

lâu thế, ngóng mãi mà chết mất, thà có mà bị truợt còn đỡ sốt ruột

thấy bảo là có đặc cách qua vòng thi nên thứ nhất là rất gỏi, hoặc là rất dốt. T nghiêng về khả năng thứ 2 . Nếu rất giỏi thi tội gì ko bỏ 1 buổi thi hôm CN cho người ta đỡ dị nghị này nọ. Vậy là có tiêu cực, lại COCC hoặc CTCB.

Haizzz bạn ơi, bạn cũng nên biết quy định mới của BIDV năm nay chứ. Sao lại nói như thế? Được bằng xuất sắc hay giỏi và đã được kết nạp đảng trong trường đâu phải dễ hả bạn? T thấy những người đó giỏi thật, và xứng đáng được một cái ưu tiên. Tuy việc đặc cách hẳn vòng thi viết thì t cũng thấy ko hay lắm, giá như cho các bạn ý cộng điểm để sau này tính toán và so sánh được với những ứng viên khác. Đằng này có lẽ điểm chỉ tính ở vòng phỏng vấn.

theo t thì bác nào cơ to thì khỏi phải thi, đc gọi đi làm luôn
bác nào cơ nhỏ hơn thì phải thi qua vòng thi viết, đến vòng pv mới có cơ hội được thể hiện cái ô của mình :D
(vì thi tập trung nên rất là văn minh, trừ 1 số trường hợp cá biệt được giám thị nhắc bài ;)) }

thấy bảo là có đặc cách qua vòng thi nên thứ nhất là rất gỏi, hoặc là rất dốt. T nghiêng về khả năng thứ 2 . Nếu rất giỏi thi tội gì ko bỏ 1 buổi thi hôm CN cho người ta đỡ dị nghị này nọ. Vậy là có tiêu cực, lại COCC hoặc CTCB.
Bạn nói thế là ko đúng rùi, mình cũng là đc đặc cách, lúc đầu nghe thì thấy vui lắm, vì mình học trái chuyên ngành nên không tự tin đi thi chút nào, nhưng giờ nghe nói gọi pv bọn mình riêng ở Hội sở thì thấy lo lắng vô cùng, thà để thi vòng 1, trượt đỗ luôn, có qua thì về chi nhánh mình pv, ít nhất cũng biết 1 chút về cách thức pv ở chi nhánh, bây giờ phải pv ở Hội sở, áp lực lớn, nội dung pv rộng, lại chưa từng có tiền lệ như thế nên hoang mang lắm bạn ah.
Bạn nói như vậy làm mọi ng hiểu lầm bọn mình đó!

tớ cũng bằng giỏi và được kết nạp Đảng đây nè, sao mà không được đặc cách.

Bạn phatphat không biết thì không nên chém linh tinh bạn nhé, lớp tớ có 1 loạt được đặc cách qua luôn vòng 1 đây, nguyên nhân là các bạn đấy được bằng xuất sắc, ngoài ra thì những bạn nào được bằng giỏi và đã vào đảng thì cũng được đặc cách qua vòng 1 bạn nhé
Vòng 1 của BIDV hay vietin thi tập trung nên khả năng can thiệp là rất khó, chỉ trừ một số trường hợp vô cùng đặc biệt thì không nói
Lớp cậu là lớp nào trường nào mà có những "một loạt" bằng suất xắc thế ?

Bạn phatphat không biết thì không nên chém linh tinh bạn nhé, lớp tớ có 1 loạt được đặc cách qua luôn vòng 1 đây, nguyên nhân là các bạn đấy được bằng xuất sắc, ngoài ra thì những bạn nào được bằng giỏi và đã vào đảng thì cũng được đặc cách qua vòng 1 bạn nhé
Vòng 1 của BIDV hay vietin thi tập trung nên khả năng can thiệp là rất khó, chỉ trừ một số trường hợp vô cùng đặc biệt thì không nói
Em nhầm nhé, thi tập trung như này cực dễ can thiệp vào kết quả bài thi nhé.

Em nhầm nhé, thi tập trung như này cực dễ can thiệp vào kết quả bài thi nhé.
Theo mình thấy là năm nay thi trắc nghiệm lại nghĩ ra cái trò dùng cùng 1 loại bút để dễ dàng xử lý các bài COCC trong quá trình chấm bài!!! Mấy bạn có người quen hỏi trước điểm toàn cao thôi ak??? Liệu có nên đặt dấu chấm ???

mấy bạn đc đặc cách thì t7 này pv ở hs hả? zị có kết quả chưa bà con? sao ko nghe gì hết....ko lẻ die rùi...T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên