Cập nhật thưởng Tết 2015

MB vừa có công văn thưởng tết và chi lương kinh doanh bổ sung rồi
Tết âm được 4 tháng :
- 2 tháng từ quỹ lương chung hệ thống
- 2 tháng từ quỹ lương riêng đơn vị

Còn sau tết sẽ được nhận 40% lương kinh doanh còn lại của quỹ lương năm 2014
Năm nay chi lương kinh doanh ko bằng năm ngoái :(
Tổng nhân viên Mb tầm có 6000 người bằng 1/4 quy mô của big4, mô hình gọn nhẹ nên mới đc thế
Tet sung tuc roi, chuc mung bac. co ma "thang luong" o day la thang luong co ban/luong kinh doanh hay tong luong net hang thang vay bac? (sr dt ko go dc tieng viet co dau(

MB vừa có công văn thưởng tết và chi lương kinh doanh bổ sung rồi
Tết âm được 4 tháng :
- 2 tháng từ quỹ lương chung hệ thống
- 2 tháng từ quỹ lương riêng đơn vị

Còn sau tết sẽ được nhận 40% lương kinh doanh còn lại của quỹ lương năm 2014
Năm nay chi lương kinh doanh ko bằng năm ngoái :(
Tổng nhân viên Mb tầm có 6000 người bằng 1/4 quy mô của big4, mô hình gọn nhẹ nên mới đc thế
Cào bằng toàn hệ thống luôn hả bác. Tết to thế. Cung hỉ cung hỉ.
VCB vẫn chưa thấy gì, tiền không, thông báo không. K biết như thế nào nữa. Hoang mang kinh dị. Còn 10 ngày nữa đến Tết rồi.

Tet sung tuc roi, chuc mung bac. co ma "thang luong" o day la thang luong co ban/luong kinh doanh hay tong luong net hang thang vay bac? (sr dt ko go dc tieng viet co dau(
Chốt lại con số nét là bao nhiêu cho nhanh bác nhỉ. Như lương hàng tháng của e có phụ cấp cán bộ, tiền ăn trưa, tiền điện thoại xăng xe... nên cái mấy thưởng theo tháng lương chỉ tính mỗi lương bình thường thôi, k bao gồm phụ cấp, thành ra lúc bảo lương tháng 10 củ nhưng 2 tháng thưởng có khi chỉ được 16-17 củ thôi.

Cào bằng toàn hệ thống luôn hả bác. Tết to thế. Cung hỉ cung hỉ.
VCB vẫn chưa thấy gì, tiền không, thông báo không. K biết như thế nào nữa. Hoang mang kinh dị. Còn 10 ngày nữa đến Tết rồi.
Năm ngoái qua ông công ông táo mới có mà bác... cứ gọi là chờ thôi ạ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back