Cẩm nang thi tuyển vào Ngân hàng

23272

Tài liệu này được tái bản dựa trên tài liệu thảo luận buổi đào tạo thành viên đầu tiên của UB Team Leader dành cho cộng đồng Kinh tế Việt Nam. Tài liệu là những kiến thức cơ bản, hướng dẫn việc ôn thi vào Ngân hàng.
Download file đính kèm để xem chi tiết :)

Password giải nén: ub.com.vn

Đính kèm

• cam-nang-thi-vao-ngan-hang-phan-1.zip
    667.9 KB · Xem: 15,602
Chỉnh sửa lần cuối:
cho hỏi cái!
so giải nén lại dòi password zậy? hok đọc đc. hic

bạn down về, dùng chương trình giải nén, sau đó nó sẽ hiện lên 1 box yêu cầu nhập pass, bạn nhập pass ub.com.vn vào rồi sẽ đọc được file. chỉ đơn giản vậy thôi, mình vẫn làm đc mà
p/s: ko biết có phải hỏi mình ko, nhưng mình cứ vô duyên trả lời nên lần sau bạn hỏi ai thì ghi rõ địa chỉ người gửi nhé. Thân :d

chán thế. e cg k giải nén đc. sau khi e chọn file, chẳng có cái box nào hiện ra cả, chỉ thấy báo lỗi. hic.lần sau bác admin đưa xừ cái không cần giả nén lên nhé. ^^

Mình cũng giải nén như mọi lần nhưng xem không được, không thấy chỗ nào để nhập pass cả.

---------- Post added at 09:28 AM ---------- Previous post was at 09:26 AM ----------

chán thế. e cg k giải nén đc. sau khi e chọn file, chẳng có cái box nào hiện ra cả, chỉ thấy báo lỗi. hic.lần sau bác admin đưa xừ cái không cần giả nén lên nhé. ^^
Bạn này ý kiến hay nè, sao bác hungviet không đưa file không cần pass lên luôn nhỉ. ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,386
Thành viên mới nhất
caipiaovn1666
Back
Bên trên