Cách tìm kiếm khách hàng cá nhân

Vậy em đã hiểu cách kinh doanh mạng chưa, nói vậy thì ai chả nói được. M24 là lừa đảo, vậy sao em không trích dẫn những thằng làm ăn đàng hoàng ra?
Hiện tại dù vô ý hay cố ý, ngân hàng cũng đang làm 1 dạng đa cấp đó là huy động vốn thôi.
Vấn để kinh doanh đa cấp anh đã nói trên UB rồi, tự tìm hiểu nhe, làm ngân hàng mà cứ khư theo kiểu cũ: phát tờ rơi, gọi điện, gửi E-mail, . . . thì nhanh chóng là không đạt chỉ tiêu và bị đuổi việc thôi!
Vay a co the cho e vai tips de tim kiem khach hang va thuyet phuc dc KH k ah:(

• Like
Reactions: A13
- Biết rõ trong tay mình có những sản phẩm gì, đặc tính mỗi sản phẩm.
- Dựa vào đặc tính sản phẩm để tìm khách hàng mục tiêu.

Vay a co the cho e vai tips de tim kiem khach hang va thuyet phuc dc KH k ah:(

Hix ... đây là câu hỏi rất rất nhiều em hỏi anh và các anh chị khác trong thời điểm này. Đến nổi giờ các anh chị biến mất trên UB luôn là vậy đó. Anh từng định viết ebook tặng mấy em nhưng chưa có thời gian. Nhưng chắc anh phải làm quá!!

Hix ... đây là câu hỏi rất rất nhiều em hỏi anh và các anh chị khác trong thời điểm này. Đến nổi giờ các anh chị biến mất trên UB luôn là vậy đó. Anh từng định viết ebook tặng mấy em nhưng chưa có thời gian. Nhưng chắc anh phải làm quá!!

A Nhựt đang mải chụp ảnh mn ah:D:D:D

• Like
Chỉnh sửa lần cuối:
Theo mình Bạn chỉ cần trả lời được 03 câu hỏi:
1. Bạn có những gì ?
2. Mục đích của Bạn là gì ?
3. Bạn được trợ như thế nào?
--> Kế hoạch nó sẽ ra đời :D
Ví dụ: Bạn - SV năm cuối - Pass 01 NHTM cỡ vừa - CV QHKH cá nhân
1. Bạn có gì: Năng động, sức trẻ, nhiệt huyết, ham học hỏi
2. Qua 2 tháng thử việc: Huy động, CV, Thẻ..
3. SP dịch vụ, tờ rơi, Database...
--> KH:
1. Từ người thân: Ko bền vững, cũng chỉ có là Huy động được ít, các SP khác khó hơn
2. Người lạ: Bền vững hơn, PT kênh bán tốt hơn nhưng lại khó kiếm hơn :D

cái này vay tín chấp thì ngon chứ thường công nhân làm gì có cái gì đáng giá để làm tài sản đảm bảo
Mình chỉ đồng ý với bạn 1 phần thui nhé.
Không phải là chỉ có công nhân ở KCN nhé (mà mình không hiểu sao là bạn nói là công nhân không có gì đáng giá làm tài sản đảm bảo???Mình vs bạn làm banker đó nếu làm TSĐB mình vs bạn có gì???).hihi
Không phải là làm công nhân mà không vay bằng TSĐB bạn nhé.
Thân!

Viết đi anh ơi.Bữa nay rảnh mà :D

• Like
Mình đang làm back , dự định năm sau chuyển sang làm tín dụng cá nhân. Mong các bạn chia sẻ thêm về nghề nghiệp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên