BIẾT và HIỂU tín dụng

Pass là gì vậy bạn? tìm mãi chả thấy
Chào bạn, bạn tìm ở những đâu mà tìm mãi chả thấy vậy? Bạn tìm lại lần nữa nhé, không cần phải tìm mãi đâu, chỉ trong topic này thôi. Thân!
pass là gì vây.? ai down rồi share cái
Hi, bạn nghĩ topic có 3 trang comment chỉ để hỏi pass hay sao? Sao bạn không xem lại trang 1 hoặc 2? Password nằm ở đấy đấy. Bạn đừng lập tài khoản để vào 4rum chỉ để down rồi out. Hãy chung tay xây dựng 4rum ngày càng lớn mạnh. Bạn nghĩ xem, nếu không phải mình share link mediafire thì bạn và những bạn ít TD down tài liệu thế nào? Có nhiều cách kiếm TD mà, các bạn hãy tích cực lên. Kiếm tín dụng bằng những cách đó là bạn đã góp phần xây dựng 4rum ngày càng lớn mạnh rồi. Thân!

chủ thớt có vẻ hăng hái góp ý các bạn nhỉ
toàn những câu thank mà đơn giản chỉ là bấm nút thank
mà sao ko edit dc bài nhỉ, bt mình post vẫn edit được mà

ps: hình như mình cũng đang viết nhảm :D

chủ thớt có vẻ hăng hái góp ý các bạn nhỉ
toàn những câu thank mà đơn giản chỉ là bấm nút thank
mà sao ko edit dc bài nhỉ, bt mình post vẫn edit được mà

ps: hình như mình cũng đang viết nhảm :D
Mình đang hăng đây:)). Mình nghĩ những có những comment cần reply, để không gây ra một chuỗi comment tương tự, như hỏi pass chẳng hạn:D. Một số comment chém gió hay ném gạch mình cũng reply nhiệt tình:)).
Đúng là bt vẫn edit được, nhưng gần 1 tuần nay thì không. Chắc là do 4rum sắp nâng cấp lên server mới nên một số tính năng như edit, attach tạm dừng hoạt động (mình nghĩ thế, đừng ném gạch nhé:D)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên