BIẾT và HIỂU tín dụng

bro ơi cho e hỏi pass để down là gì thế ah? :-s
Bạn không đọc comment ở trên à? Pass là ub nhé. Do không edit được bài đã post nên mình không thêm pass vào topic được. Đừng quên ấn "Thanks" nhé. Bạn đừng đăng ký tài khoản chỉ để vào 4rum down rồi out. Hãy chung tay xây dựng 4rum ngày càng lớn mạnh. Thân!

Mình đọc sách này rồi
thật sự cũng....không hay mấy :D
chỉ là cách giúp mình hiểu về tín dụng thôi
không nhiều kiến thức lắm
hình như cũng có topic trên diễn đàn rồi mà :(

thank b, thấy b bảo hay nên m` phải đọc xem tình hình thế nào mới được

Hi all. Pass là [FONT=&quot]ub[/FONT] các bạn nhé. Do không edit được bàiđã post nên mình không thêm pass vào topic được. Đừng quên ấn "[FONT=&quot]Thanks[/FONT]" nhé. Các bạn đừng đăng ký tài khoản chỉ để vào 4rum down rồi out. Hãy chung tayxây dựng 4rum ngày càng lớn mạnh! Thân!

Cóc ghẻ ơi, bạn có thể up lên 6 hót khác nhau được không??? mình không down được MF :(

Cóc ghẻ ơi, bạn có thể up lên 6 hót khác nhau được không??? mình không down được MF :(
Sao topic này giọng điệu lại khác hẳn topic kia thế nhở? Nghi ngờ quá:)). Cơ mà lần đầu tiên thấy có người bảo không down được MF đấy. Cho hỏi nguyên nhân được không? Chứ mình nghĩ MF là dễ down nhất rồi còn gì:D

Hi all. Pass là [FONT=&amp]ub[/FONT] các bạn nhé. Do không edit được bàiđã post nên mình không thêm pass vào topic được. Đừng quên ấn "[FONT=&amp]Thanks[/FONT]" nhé. Các bạn đừng đăng ký tài khoản chỉ để vào 4rum down rồi out. Hãy chung tayxây dựng 4rum ngày càng lớn mạnh! Thân!
Nếu không edit được bài viết thì bạn có thể..
1. Để chữ ký là pass giản nén đều là UB ;))
2. Tổng hợp lại các bài gửi của mình rồi Pm riêng cho các MOD để các bạn ấy sửa hộ lại bài nhé (Có thể pm Toan612 or Ngơ Siêu Nhân)
Thanks đồng chí đã có nhiều đóng góp cho diễn đàn nhé :D

Nếu không edit được bài viết thì bạn có thể..
1. Để chữ ký là pass giản nén đều là UB ;))
2. Tổng hợp lại các bài gửi của mình rồi Pm riêng cho các MOD để các bạn ấy sửa hộ lại bài nhé (Có thể pm Toan612 or Ngơ Siêu Nhân)
Thanks đồng chí đã có nhiều đóng góp cho diễn đàn nhé :D
Úi, thanks bro, cách 1 rất là hay, lâu nay không nghĩ ra chữ ký, giờ thì chuẩn bị có chữ ký khá là đặc biệt:)). Mong bro và các Uber giúp đỡ thêm:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên