BIẾT và HIỂU tín dụng

em là em để ý bác nhiều lần rồi đấy ... bác post toàn link mediafire thôi. Thanks bác về lòng tốt tiết kiệm tín dụng cho anh em

em là em để ý bác nhiều lần rồi đấy ... bác post toàn link mediafire thôi. Thanks bác về lòng tốt tiết kiệm tín dụng cho anh em
Bro này nói nghe giọng hình sự quá, đọc sau dấu "..." thì té ngửa ra:)). Cơ mà bro nên cảm ơn mình bằng cách thiết thực hơn chứ nhỉ (ấn "Thanks" ý:))).

thành thật cám ơn bạn nhiều lắm. tín dụng mình rất ít nhờ bạn mình mới tải được tài liệu quý

:) bạn tốt quá.vì thật sự sau cái zụ bị trừ combo x12 trừ hơn 3k tín dụng củ t vì dow tài liệu băng IDM t hết dám dow lun.:( BQT thì k thấy khắc phục vde đó

:) bạn tốt quá.vì thật sự sau cái zụ bị trừ combo x12 trừ hơn 3k tín dụng củ t vì dow tài liệu băng IDM t hết dám dow lun.:( BQT thì k thấy khắc phục vde đó
Chia buồn với bro nhé. Bro cứ làm theo cách của tên chủ top này là được hoàn lại TD ngay ý mà:D: http://ub.com.vn/threads/9617-Download-1-file-va-bi-tru-gap-10-lan.html#axzz1ou8lIVbi. Nếu vẫn không có kết quả bro gửi 1 tin nhắn riêng cho anh hungviet, chắc chắn TD của bro sẽ được hoàn lại:D

cám ơn bạn quá.thật hữu ích cho mọi người,đặc biệt là những bạn ít tín dụng như mình.hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên