BIDV tuyển dụng tập trung nhiều vị trí trên địa bàn Hà Nội và HCM

Sáng nay cũng bon chen đi nộp ở SGD I nhưng đông không đỡ được, mình đã đến sớm trước h quy định gần 30 phút mà vẫn out vì không lấy được phiếu, có bạn thấy bảo đến từ chưa 7h :D ..... Cuối cùng phi sang Chi nhánh Hà Nội, nộp ngon lành, lại được chị Nhân sự dễ thương cực kỳ, vừa ngồi vừa chỉ cho mình tỉ mỉ phải ghi gì, ntn nữa chứ :)

cho t hỏi mình có thể nộp ở nhiều chi nhánh được không? mình học ftu năm cuối mà chưa có cái chứng chỉ tin học nào, k biết họ có nhận hs không các bạn:(

Chỉnh sửa lần cuối:
cho t hỏi mình có thể nộp ở nhiều chi nhánh được không? mình học ftu năm cuối mà chưa có cái chứng chỉ tin học nào, k biết họ có nhận hs không các bạn:(

Mình ko biết chỗ khác thế nào, chứ sáng nay mình đi nộp chi nhánh cầu giấy. Cũng đến sớm trước nửa tiếng, chen lấn, xô đẩy mãi mới vào được gần chị nhân sự. Cuối cùng mang hồ sơ về vì một lý do lãng xẹt là thiếu chứng chỉ tin học. Cho nên bạn nên đi mua ngay đi trước khi quá muộn.

Mình ko biết chỗ khác thế nào, chứ sáng nay mình đi nộp chi nhánh cầu giấy. Cũng đến sớm trước nửa tiếng, chen lấn, xô đẩy mãi mới vào được gần chị nhân sự. Cuối cùng mang hồ sơ về vì một lý do lãng xẹt là thiếu chứng chỉ tin học. Cho nên bạn nên đi mua ngay đi trước khi quá muộn.
CC tin học,
đúng là lãng xẹt thật

Hầu như các chi nhánh của BIDV trong hôm nay đều full hồ sơ rồi (nhiều cho full ngay trong buổi sáng nữa), mấy đứa bạn mình đều không nộp đc vì không bon chen nổi vì quá đông. Thế mới biết số mình vẫn con hên chán khi không phải tha cái hồ sơ về :)

Sáng nay cũng bon chen đi nộp ở SGD I nhưng đông không đỡ được, mình đã đến sớm trước h quy định gần 30 phút mà vẫn out vì không lấy được phiếu, có bạn thấy bảo đến từ chưa 7h :D ..... Cuối cùng phi sang Chi nhánh Hà Nội, nộp ngon lành, lại được chị Nhân sự dễ thương cực kỳ, vừa ngồi vừa chỉ cho mình tỉ mỉ phải ghi gì, ntn nữa chứ :)
hí hí, tớ đến SGD I lúc 9h mà vẫn nộp đc, tại các cậu không kiên trì ở lại lúc tớ đến họ vẫn còn phát phiếu mà, đến 11 h vẫn có ông nhận đc phiếu.

đi thi BIDV có thể rèn luyện thêm nhiều kỹ năng: kiên nhẫn và chịu áp lực ...... haiza

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên