BIDV BIDV tuyển dụng Chuyên viên QHKH và GDV tại Hà Nội [Nộp hồ sơ từ 03/09/2013 - 07/09/2013]

Cho tớ hỏi các bạn đi nộp sáng nay một chút, có phải ai nộp GDV thì lúc xem hso các chị ý tick 1 dấu v vào phiếu đki, còn QHKH thì ko tick đúng ko? :/ Tại tớ để ý có ng đc tick, người ko, chả biết thế nào :-??
T chỉ thấy hs gdv và quan hệ kh sẽ phân sang 2 chồng thui. chứ k thấy có tích và k tích b ah

Mình cũng phi từ dưới quê lên để nộp hồ sơ đây. Đến rõ sớm với tinh thần chiến đấu. Nhưng đến lúc phát mẫu đơn dự tuyển, có mấy bạn ngồi trên m, hàng ghế đầu tiên trong cũng ( 1 hàng ghê khoảng 6,7 ghế gì đấy) thì có đến 3 bạn chị nhân sự k phát cho cái giấy đấy, bảo thôi, và cười nói rất vui vẻ. Con bạn t đến muộn, bị thiếu mẫu phải chờ lấy thêm và ngồi viết bàn ngoài thì đc nghe 1 vài bạn nộp xong hồ sơ gọi điện nói cháu nộp hồ sơ xong r đấy chú ah. nói thế là các bạn biết rùi nha. Lúc loại hs m thấy trong tờ ghi thông tin của các chị có cột ghi điểm trung bình nhưng k ai hỏi. chỉ ghi xếp loại. cũng k hỏi có thành tích gì đặc biệt hay k. Ai cũng giống ai thì lọc hs thế nào? K nộp đc cũng chưa phải là k may mắn đâu
thế thì dãy cậu không hỏi thui chứ dãy t hỏi hết từ điểm trung bình đến thành tích gì nổi bật không đấy.
tất nhiên chỗ nào mà chả có tiêu cực nhưng nơi nào cũng cần người tài thui bạn à

thế thì dãy cậu không hỏi thui chứ dãy t hỏi hết từ điểm trung bình đến thành tích gì nổi bật không đấy.
tất nhiên chỗ nào mà chả có tiêu cực nhưng nơi nào cũng cần người tài thui bạn à
Uhm. Có lẽ chỉ có dãy t như thế, nên t mới thắc mắc k biết loại hs thế nào, vì t nghĩ sẽ loại hs dựa vào bản thôgn tin ý. hic. Chuyện COCC thì cũng bt. Nói tình hình để các bạn k nộp đc đỡ xót thôi. Lúc t ra gặp mấy bạn vẫn tiếc hùi hụi đứng ngoài

Có bạn nào nhận được thông báo qua vòng hồ sơ chưa nhỉ. Sao hôm nay vẫn không thấy gì???

Chú Dũng bảo là cùng lắm 2 ngày mà, hôm nay hết 2 ngày rồi, mình có trong 30 người may mắn đoá ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên