BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

Phải tỉnh táo bác ạ. Nhưng mới quen mà đã đi theo bác Vương sang cái pic heo hút này thì cũng đáng quan ngại lắm. =)))
Kkkkk em chợt nghĩ ra. Lúc em mời bác tìm đường sang đây em còn nghĩ bác ấy là con gái kìa. Vậy ý đồ của em là gì kkkkkk

Mọi người cuối tuần đi chơi vui vẻ nhé cươig nhiều nữa nhé cười như lên đồng cũng đc. Ko mất công tuần sau biết thông báo miệng lại gượng gạo méo lên méo xuống ko nhấc răng lên đc. Vậy nhé các bác. Bey bey

Xem ra họ đi chơi cuối tuần với ông xã bà xã ko nhớ chiến hữu xưa rồi. Giờ lại chỉ mình ta với ta với đá rêu phơi với tiếng suối rì rầm
Nơi suối toàn chảy ngầm
Ta nghe như tiếng xạ thủ bên tai
Nơi đây có đá rêu phơi
Ta ngồi trên đá như ngồi đệm êm

Xem ra họ đi chơi cuối tuần với ông xã bà xã ko nhớ chiến hữu xưa rồi. Giờ lại chỉ mình ta với ta với đá rêu phơi với tiếng suối rì rầm
Nơi suối toàn chảy ngầm
Ta nghe như tiếng xạ thủ bên tai
Nơi đây có đá rêu phơi
Ta ngồi trên đá như ngồi đệm êm
Làm tín dụng mà cứ như thi sĩ, văn chương ướt át quá :)

Có kết quả đi nào bidv ới lên hà nội nào chán nhể các bác nhể bank tuyển cứ 2 3 tháng mới xong đời người có bao nhiêu lần 2 3 tháng mà bank lấy đi của người ta nhiều thời gian đến thế...

Có kết quả đi nào bidv ới lên hà nội nào chán nhể các bác nhể bank tuyển cứ 2 3 tháng mới xong đời người có bao nhiêu lần 2 3 tháng mà bank lấy đi của người ta nhiều thời gian đến thế...
Dễ phải chờ cả tháng nữa quá. Hợp đồng lao động của mềnh sẽ hết hạn trong 3 ngày nữa, đang lờ nhân sự từ đầu tháng để chờ kq. Cơ mà dư này có khi lại vác xác đi kí tiếp không bị cắt lương mất. :(

Bác hiểu rõ tình hình nhất. Bác quyết ai cũng ủng hộ :d dúng là bidv lâu như cây dâu

Trong những ngày gần đây topic già rồi..yêu đi thôi của nhà văn tesser79 đã chiếm vị trí số 1 trên diễn đàn ngân hàng vượt xa cả những topic đã từng làm mưa làm gió trước đó như.vietcombank tuyển tập trung hay bidv tuyển cán bộ. Điều này được cho là có lí do. Bởi lẽ tình trạng ế trong ngành ngân hangg đang sắp chạm ngưỡng báo động.
Tại Mỹ, có nhiều đề xuất đưa sự kiện ế vào là một trong những risk factor level4 trong mục rủi ro hoạt động. Các chuyên gia cho rằng ế gây ra trầm cảm hơn cho nhân viên ngan hàng,giảm hiệu suát công việc,tạo ra một thua lỗ vô hình khó định lượng nhưng dự tính tương đương với thua lỗ do toàn bộ nợ nhóm 3 mang tới. Nếu được phê duyệt bởi ủy ban basel thì chắc chăn đay là một teong những risk factor đáng chú ý hơn cả đến tận những thập kỉ tới. 3 ngân hangg được chọn thí điểm risk factor * ế* là JP Morgan, Bank of America, Citibank.
Nguồn, JP Morgan Chase..
Tui không ngờ nhân vật hoa đã có chủ như bác Vương đây lại quan tâm tới chủ đề 'ế'. Unbelievable.:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,913
Thành viên mới nhất
Coongameb52
Back
Bên trên