BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

Có ai nhận được thông báo về thời gian, địa điểm nộp hồ sơ chưa? Mình mới chỉ nhận được thông báo phỏng vấn thôi, xem trên web thấy thêm cả vụ nộp hồ sơ bản cứng nữa :||

Có 1 bạn gái sinh năm 93 đạt 90 điểm rrhđ. Nếu đc ng6ồi nói chuyện với bạn mở mang tầm mắt nhỉ kkkk. Ban có trên này ko

Có ai nhận được thông báo về thời gian, địa điểm nộp hồ sơ chưa? Mình mới chỉ nhận được thông báo phỏng vấn thôi, xem trên web thấy thêm cả vụ nộp hồ sơ bản cứng nữa :||
Em cũng chưa thấy nói gì vụ này bác

Hình nhưng chỉ thông báo đem cmt đi thui. Chắc đỗ mới nộp hs rùi.

1 topic super hot vây mà cứ heo hút được vài người. Các bác phải chăm commnet để pic minhg lên top để diễn đàn cùng biết là bidv dang triển khai basel chứ.
Danh sách đa số là 9x cái tuổi thanh xuân gắn liền facebook thì ko có nik ub.com.vn là điều vô lí. Các bác toàn xạ thủ nằm núp bắn tỉa thôi. 1 trận đánh cần 1 xạ thủ thôi. Chọn 1 bác giỏi nhất từ xưa đến nay chuyên nằm núp bắn tỉa ở lại. Các bác khác đã bận bịu công việc rồi đừng học người ta làm xạ thủ nữa mà mất thời gian dành cho topic :p

Mình là dân từ Kĩ thuật định lượng tài chính cũng có đam mê về bên mô hình hóa mà lại không có duyên về mảng này, mình thì chỉ chuyên mô hình hóa các dữ liệu thuộc big data :D. Nói chung mảng rủi ro tín dụng triển khai bằng dự án Basel I, II, III này khá hay cho các bạn nào muốn theo đuổi về mô hình rủi ro tín dụng, hiện bên mảng này đang là mảng mũi nhọn của các Ngân hàng nhỏ và vừa hiện giờ. Nên có một hệ thống vững chắc về xác suất và quá trình ngẫu nhiên (môn này khá khoai), thống kê toán và kinh tế lượng. Học thêm R và Matlab để hỗ trợ cho việc tiếp cận và triển khai mô hình được hiệu quả. Vài lời theo ý kiến của mình...

Mình là dân từ Kĩ thuật định lượng tài chính cũng có đam mê về bên mô hình hóa mà lại không có duyên về mảng này, mình thì chỉ chuyên mô hình hóa các dữ liệu thuộc big data :D. Nói chung mảng rủi ro tín dụng triển khai bằng dự án Basel I, II, III này khá hay cho các bạn nào muốn theo đuổi về mô hình rủi ro tín dụng, hiện bên mảng này đang là mảng mũi nhọn của các Ngân hàng nhỏ và vừa hiện giờ. Nên có một hệ thống vững chắc về xác suất và quá trình ngẫu nhiên (môn này khá khoai), thống kê toán và kinh tế lượng. Học thêm R và Matlab để hỗ trợ cho việc tiếp cận và triển khai mô hình được hiệu quả. Vài lời theo ý kiến của mình...
Hay quá bác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back