BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

1 topic super hot vây mà cứ heo hút được vài người. Các bác phải chăm commnet để pic minhg lên top để diễn đàn cùng biết là bidv dang triển khai basel chứ.
Danh sách đa số là 9x cái tuổi thanh xuân gắn liền facebook thì ko có nik ub.com.vn là điều vô lí. Các bác toàn xạ thủ nằm núp bắn tỉa thôi. 1 trận đánh cần 1 xạ thủ thôi. Chọn 1 bác giỏi nhất từ xưa đến nay chuyên nằm núp bắn tỉa ở lại. Các bác khác đã bận bịu công việc rồi đừng học người ta làm xạ thủ nữa mà mất thời gian dành cho topic :p
Sự thật là phòng mình có 9x thi bidv đợt 2 và hỏi có biết kiếm đề mẫu ở đâu k. Hóa ra diễn đàn này k nổi tiếng như mềnh tưởng. :p Phải tích cực pr chứ ng cuồng việc họ k biết đâu. ;)

Sự thật là phòng mình có 9x thi bidv đợt 2 và hỏi có biết kiếm đề mẫu ở đâu k. Hóa ra diễn đàn này k nổi tiếng như mềnh tưởng. :p Phải tích cực pr chứ ng cuồng việc họ k biết đâu. ;)
Bác cũng phải thông cảm, đây là 4rum của banker chứ có phải chuyên như ITer như anh em mình đâu. Thời gian gần đây BIDV mới đầu tư về công nghệ thông tin

Tự nhiên phát hiện điện thoại có cuộc gọi nhỡ lúc hơn 7pm hôm qua, tra số là của bidv. Có bạn nào được gọi hay có thông báo gì mới không? :eek:

Bác cũng phải thông cảm, đây là 4rum của banker chứ có phải chuyên như ITer như anh em mình đâu. Thời gian gần đây BIDV mới đầu tư về công nghệ thông tin
Dân it mà bảnh bao thế ta. Em tưởng các bác hay kaki với áo phông cơ :d

Họ gọi confirm lịch PV thôi bạn ạ. Mọi người ôn thế nào rồi? Mình chưa có cái chữ nào trong đầu cả. Hoang mang quá. Đi làm tối ngày! hjchjc

Thôi dù it hay bank cờ thì em cũng chúc chung : mai các bác phỏng vấn tốt nhá!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên