BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

Thôi bác nộp hồ sơ chỗ khác đi chứ ko còn time mà ngoi run nữa. Giờ chưa đc gọi pv bác phải xác định là tạch rồi còn cơ hội gì mà cạnh tranh với ngươi ielts chục chấm. Hay thật

Làm người ai lại bỏ cuộc thế. Quyết tâm cày lên ai eo hai chục chấm để chiến đấu với các bạn.:mad: :cool:
Kkk bác chờ kết quả pv còn ngươig ta đang chờ thông báo nhận việc kkk.
Em định đăng kí thi toeic ở iig mà tháng 6 chật kín cả lịch. Phải đk tháng 7.Chả nhẽ lại vào đà nẵng thi. em đang định giật giải toeic 1000 mà họ cứ làm khó kkk

Khi pv câu đầu tiên phải bốc thăm là câu kinh tế xã hội 30 điểm ko trả lời đc thì thôi xác định. Các bác sắp đi pv chú ý nhé.hic. em chúc các bác may mắn

Năm ngoái có 1 bà chị rui ro hoạt động pv đc 92 điểm thì phải đỗ đầu ko biết thần thánh phương nào

Uh nhỉ mai thứ 6 rồi. Niềm vui thì phải chia sẻ, bạn nào được gọi rồi báo cho bạn 1 câu đi. :D

Hầy heo hút quá. Mọi người bận rộn rồi, chỉ có mình ăn no rửng mỡ lên đây giết thời gian thôi. May còn có @vương phạm nói vài câu. :rolleyes:

Kết quả đâu, lên web nhanh nhanh cho rõ ràng đê. :mad::mad::mad: :(

Sao hôm trước đi thi mình nghe là tầm 10 ngày sau mới có kết quả vòng viết cơ mà !?

Uh hình như hôm đấy có người hỏi thầy ở hội đồng thi bao giờ có kết quả hay bao giờ phỏng vấn gì đó thì đc trả lời là khoảng 10 ngày.:D

Uh nhỉ mai thứ 6 rồi. Niềm vui thì phải chia sẻ, bạn nào được gọi rồi báo cho bạn 1 câu đi. :D

Hầy heo hút quá. Mọi người bận rộn rồi, chỉ có mình ăn no rửng mỡ lên đây giết thời gian thôi. May còn có @vương phạm nói vài câu. :rolleyes:

Kết quả đâu, lên web nhanh nhanh cho rõ ràng đê. :mad::mad::mad: :(
Mấy bác kia có biết ub là cái gì đâu mà kkk

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net