BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Viết luận bằng tiếng việt mà thỉnh thoảng thêm từ tiếng anh chắc cũng ko sao.
Tiếng anh toeic hay tóp phồ mình làm thấy cũng ko khó ăn quá dễ nhau hơn vietcombank :)
Basel bạn lên trang chủ ngân hàng thanh toán bis.com và trang chủ FSA Uk. Đọc tiếng anh tham khảo bản dịch. Chắc khuyên bạn đọc hết cả cuốn quá :v
Em có 1 chiêu thực chiến nhất xin chia sẻ là xin đi làm vẩn vơ cho các bank ngoại ở VN có triển khai basel trên mạng nội bộ các bác load to brain. chụp ảnh quay video gì thì tùy ý mà ))))))))
Basc thi xong Frm h làm agribank chi nhánh thì hơi tiếc nhỉ? Chả biết tương lai cái basel 2 ở Vn thế nào? Em đang confused đầu tư vào Frm bác ạ

FRM là chứng chỉ chuyên về rủi ro chỉ phù hợp với người làm rủi ro thôi bác
cảm ơn bác, nếu đỗ thì mình học, ko thì thôi =)) cán bô làm cái dự án PMO này đợt trợ cấp thêm tương đối phết :))
còn cái bac nói đi lam vẩn vơ cho bank nc ngoài ở Vn cái basel 2 thì e thấy nếu thực sự theo đuổi cái nghề rủi ro :P mà ở VN cái qtrij rr tương lai e thấy cũng k triển vọng

Các bác cho em hỏi đã ai được gọi đi thi viết chưa? Bên BIDV chỉ gọi thôi chứ không gửi email phải không? Có bác nào được gọi thì cho em biết có SBD hay số phòng gì không?

Các bác cho em hỏi đã ai được gọi đi thi viết chưa? Bên BIDV chỉ gọi thôi chứ không gửi email phải không? Có bác nào được gọi thì cho em biết có SBD hay số phòng gì không?
Bạn check email đi nhé, có email rùi đó? Nhưng cũng ko có thong tin gì ngoài thời gian và địa điểm như đã gọi cho bạn đâu :))

Bác đỗ năm ngoái rồi chứ gì kkkkk
Không phải bác à. Lang thang trong đêm em thấy cái danh sách thi viết vào 5/6 có tên bác Vương đứng cuối cùng thì phải. Thật sự em không nghĩ mình qua vòng hồ sơ. Nên giờ hoang mang k biết ôn gì. Nhưng em cảm thấy rất có động lực :D.
Hẹn mọi người sáng sớm 5/6/2016 nhé!

Đề tiếng anh năm nay khoai sọ quá
Năm ngoái sau 2 ngày có kết quả. Sáng thứ 4 thi chiều thứ 6 có kết quả

Back
Bên trên