BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

500 đây rồi còn gì..trang web của BIDV đang không vào được, phải chăng đang up kết quả? Đông Hà Nội ơi, có rồi hay chưa?

Mình đã làm ở VPBank dc 3 ngày, hôm nay thấy con bạn kêu BIDV có kết quả rồi, ko được gọi nghĩa là trượt mình cũng thấy cay, ức quá phải rút điện thoại gọi lên chi nhánh để hỏi thì được trả lời "Bọn anh có kết quả rồi e ạ", mặt mình như rơi hẳn ra nhưng vẫn cố bình tĩnh hỏi thêm 1 câu "tức là bên anh đã gọi điện thông báo rồi ạ, không được gọi có nghĩa là trượt ạ?", may sao "A` không, bon a chưa thông báo chính thức, bây h a mới đang soạn thư mời, em tên là gì?", và cuối cùng những nỗ lực của mình đã được đền đáp "Tên em có trong danh sách, 17/9 đi làm luôn e nhé". Hix suýt nữa thì nhồi máu cơ tim, vui thì có vui thật nhưng bây h lại phải suy nghĩ xem có nên bỏ VPBank hội sở về BIDV Bắc Hưng Yên không.
P/s: - Ở VPBank mình làm về Phát triển mạng lưới
- Ở BIDV Bắc Hưng Yên mình làm tín dụng.
Các Uber thông thái cho mình lời khuyên với!

Tình cảnh của ban giống mình quá đi :( Hiện tại mình đang làm tại Hội sở MB, vị trí Chuyên viên chăm sóc khách hàng MB247, phải nói là môi trường làm việc ở đây tuyệt vời lắm :( còn nữa là sắp tới MB chuyển hội sở sang...sát ngay nhà mình. Mình cũng mới đỗ CVQHKH Doanh nghiệp của BIDV chi nhánh, giờ vẫn đang phân vân. Nhưng dù sao t vẫn muốn đc làm tín dụng hơn, chắc t là con trai và còn trẻ, còn va vấp học hỏi được :D
Ubers cho mình thêm lời khuyên được không ?

MB sắp tới chuyển tới ngay chỗ Cát Linh đối diện với SVĐ Hàng Đẫy ấy ak, nhưng mà cũng phải sang đầu năm sau, chuyển sang làm BIDV đi, còn gì nữa, tôi cũng đang sốt vó lên đây, mà hình như bên Tây Hồ chưa gọi điện đúng k Quân, CQ46/03.01

Chính xác là cuối tháng này 100% nhân viên hội sở sẽ về hết 21 Cát Linh nhé :)) hnay bắt đầu đóng gói đồ đạc rồi đây. Thực ra thì mình xác định là sẽ làm tín dụng rồi nên chắc chuyển sang BIDV thôi :D nhưng nếu được chọn 1 nơi mà môi trường làm việc tốt nhất thì mình xin chọn MB, tuyệt vời các bạn ạ :)
@linh: chi nhánh t thông báo 17 đi làm rồi

Tình cảnh của ban giống mình quá đi :( Hiện tại mình đang làm tại Hội sở MB, vị trí Chuyên viên chăm sóc khách hàng MB247, phải nói là môi trường làm việc ở đây tuyệt vời lắm :( còn nữa là sắp tới MB chuyển hội sở sang...sát ngay nhà mình. Mình cũng mới đỗ CVQHKH Doanh nghiệp của BIDV chi nhánh, giờ vẫn đang phân vân. Nhưng dù sao t vẫn muốn đc làm tín dụng hơn, chắc t là con trai và còn trẻ, còn va vấp học hỏi được :D
Khuyên cậu nên làm BIDV thì tốt hơn, có nhiều cơ hội phát triển, nhảy nhiều công ty nhiều vị trí cậu sẽ có tầm nhìn rộng hơn, hơn nữa chắc cậu còn trẻ, đừng vội vàng dừng chân tại chỗ, cứ thử xem thế nào, để sau này k hối hận

Cung o Ha Noi thi ban chon BIDV di, minh do~ BIDV o Hung Yen nen moi phai ban khoan, mac du rat gan nha nhung day lai la ly do minh ko thich lam

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên