BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Theo thông tin vỉa hè thì Chi Nhánh ĐB mình có 4 nam và 2 nữ đc tuyển... Tên tuổi chưa biết.. KT như mình đi pv có 2 nam.. chỉ tiêu là 3-3 vậy mình đang 50-50 :(

hi vọng đầu tuần có chứ bắt chờ đợi hơi bị mệt đó, nghe các bạn nói là 17 đi làm mà sao giờ mà chưa điện nữa

mình thi KT ở gia lai 10 ngươi chọn có 2. ảo tung cả chảo...hy vọng sẽ gặp được mấy bạn như girl_ueh, thuyan, nguyennhutuan :D. chúc tất cả may mắn.

Theo thông tin vỉa hè thì Chi Nhánh ĐB mình có 4 nam và 2 nữ đc tuyển... Tên tuổi chưa biết.. KT như mình đi pv có 2 nam.. chỉ tiêu là 3-3 vậy mình đang 50-50 :(

Điện Biên chưa có kết quả cơ à, các sếp găm hàng ác thế, Lai Châu đi làm được 1 tuần rồi, sáng 7 rưỡi điểm danh, trưa 11 rưỡi về, chiều 1 rưỡi lại điểm danh, 5h chiều ra về.

Nhưng chả hôm nào về trước 12h trưa và sau 6h chiều :))

Điện Biên chưa có kết quả cơ à, các sếp găm hàng ác thế, Lai Châu đi làm được 1 tuần rồi, sáng 7 rưỡi điểm danh, trưa 11 rưỡi về, chiều 1 rưỡi lại điểm danh, 5h chiều ra về.

Nhưng chả hôm nào về trước 12h trưa và sau 6h chiều :))

Éo mệ chắc sang tuần rồi... LC sướng thế cơ đó :D

mình thi KT ở gia lai 10 ngươi chọn có 2. ảo tung cả chảo...hy vọng sẽ gặp được mấy bạn như girl_ueh, thuyan, nguyennhutuan :D. chúc tất cả may mắn.

Uh. cảm ơn lời động viên của bạn huutho56, cũng chúc bạn sẽ gặp may mắn và nhận được tin tốt lành, mình thi tín dụng chờ mòn cả dép rồi...hi

T là An_TDCN05_K34, nếu mà ở Gia Lai, TCDN06_K34 thì là Thảo Phương hả? Trái Đất quả là hình cầu, =)). Chính xác là hội đồng phỏng vấn 7 người (tính cả 2 chị ngoài hội sở), còn cái chị nữa ngồi cười là trưởng phòng Tài chính-kế toán (lúc đầu có giới thiệu) nên không hỏi ứng viên thi tín dụng đâu, toàn ngồi cười, sao bữa đi thi không gặp ta???
Thuyan96 : Tớ TCDN K34 luôn nè. hì. TC6 Giảng dường 2 nạ, có khi quen cũng nên, Giảng đường tớ cũng có bạn tên An. T may mắn có tên trong danh sách gửi đi nhưng mà cũng lo, sợ lên TW ùi.... Hôm PV buổi chiều ngày đầu tiên, vào thấy hội đồng PV chắc trên 10ng (t k kip đếm, hic, nhưng thấy đông lắm). Dù PV gần cuối nhưng mà thấy rất nghiêm túc, gần 30p, lúc tớ ra là 5h30. chỉ co giám đốc với phó giám đốc hỏi. t có tranh thủ liếc sang mấy cô thì thấy ngồi nhìn tớ cười. mà có người quen (k thân, hi) nhà tớ làm trong đó nói rằng giám đốc bảo là năm nay cũng có sếp trên gửi nhưng k giúp được vì trình độ mấy cháu đó có hạn. nge có vẻ khả quan cho chúng ta đó.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uh, cứ nói là học TCDN thì apply vào quỹ đầu tư nhưng khó lắm, kiến thức học ở trường chả xi nhê gì đâu, mà mình học xong muốn về gần nhà nên apply vào ngân hàng thôi, dân ngoại đạo, có mấy môn ở trường chả được học tí gì, phải tự tìm hiểu ... haiza. Thực ra ban đầu cũng chưa có định hướng là làm ngân hàng (sợ khó tìm việc) nên nộp TCDN ^^.
Ui, bạn thuyan học Đại học Kinh tế TPHCM à? Mình cũng học ĐH Kinh tế TPHCM, khoa Ngân hàng K34 nè ^^ TCDN thì xin vào mấy cái quĩ đầu tư, cty quản lý quĩ như VinaCapital hay cty quản lý quĩ của NH như cty của Vietinbank có phải hay hơn ko ^^

Zo^ ba cái đó khó lắm. Tớ từng thử sức ở big4 kiểm toán nè, ít nhất 4-5 kn trong đó mới có sức cạnh tranh apply zo^ quỹ. Mà hồi thực tập ở big4 đã thấy cực như ki rồi, quỹ là một đẳng cấp cao hơn nữa. SV mới ra từ 1 trường ở VN thường làm cho các bank nước ngoài, hoặc big4 kiểm toán 4-5 năm có kn hoặc ACCA, CFA mới dám apply zo^ vinacapital, dragoncapital :D. Còn quỹ local như Vietinbank thì thấy ít nhắc tới.

Hiii z thì bít bạn girl_ueh rùi. bạn số thứ tự 15 phỏng vấn gần cuối đúng ko? Tui thứ 16 ngồi chờ cùng tới cuối lun nè. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên