BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

thằng Tùng mài đậu vietin rồi, hóng bidv làm cái ghề, lượn nhanh ko ăn gạch bi h.
Ủa sao mày biết tao đậu vietin hay thế? Đậu vietin thì việc j fai xách theo cái đt suốt ngày như tao thế? Mà vào vietin dc thì sức tao chắc cũng chả làm dc, fai năng động quan hệ rộng như anh Tuấn đây mới làm nổi chớ.

có ai thì BIDV ở gia lai không ? có nghe được tin tức gì ko ? lúc vào pv thấy người ta cơ cấu trước rồi. nhưng vẫn muốn xem kq ntn :(

bạn tên gì vậy, nếu hỏi được tui hỏi cho, tui có người quen làm ở bidv gia lai. Nghe kể bữa chọn ai đậu ai rớt căng thẳng lắm lun, họp từ sáng kéo qua chiều. Vì hình như là có mấy chục ng pv mà chỉ chọn mười mấy ng đó phải k (tui k nhớ rõ), trong khi đó ít nhiều gần như ai cũng có gửi gắm hết, bỏ ai cũng không đành, nên phải cân nhắc gê lắm, cân lên cân xuống coi nhà ai gửi nặng hơn, quyền to hơn.
Tui thì không biết hai bạn nói đúng hay sai nhưng bạn mình có người quen chi nhánh, bảo là xong 1 ngày phỏng vấn là hội đồng thảo luận điểm luôn, có 2 người từ hội sở ra nữa mà.
Không biết bạn huutho56 thấy người ta cơ cấu lúc phỏng vấn thế nào chứ mình với mấy đứa bạn đi phỏng vấn thấy nghiêm túc, không ai dưới 20 phút cả, nếu trả lời không được thì hội đồng sẽ dẫn dắt và gợi ý thêm. Đấy là ý kiến riêng của mình còn kết quả thì cứ chờ thôi ...

Biết mày là ai rồi:)) kể ra anh Ocean cũng nhanh nhạy ghê ha, dòm sơ tên là biết ai rồi. Phải nhanh nhạy thế thì mới kiếm dc và giữ chân khách hàng dc chớ. Thế thì làm sao đàn em phỏng vấn BIDV qua nổi anh dc:))

TungTran thì đậu chắc rồi nên ko cần phải lo :))

lâu rồi vào đây bỗng thấy quân nhà mình đông rứa nhỉ

nếu mà cân lên cân xuống thì chắc teo rồi...he he he giờ cứ hóng để xem điểm ntn :D
bạn tên gì vậy, nếu hỏi được tui hỏi cho, tui có người quen làm ở bidv gia lai. Nghe kể bữa chọn ai đậu ai rớt căng thẳng lắm lun, họp từ sáng kéo qua chiều. Vì hình như là có mấy chục ng pv mà chỉ chọn mười mấy ng đó phải k (tui k nhớ rõ), trong khi đó ít nhiều gần như ai cũng có gửi gắm hết, bỏ ai cũng không đành, nên phải cân nhắc gê lắm, cân lên cân xuống coi nhà ai gửi nặng hơn, quyền to hơn.

Tui thì không biết hai bạn nói đúng hay sai nhưng bạn mình có người quen chi nhánh, bảo là xong 1 ngày phỏng vấn là hội đồng thảo luận điểm luôn, có 2 người từ hội sở ra nữa mà.
Không biết bạn huutho56 thấy người ta cơ cấu lúc phỏng vấn thế nào chứ mình với mấy đứa bạn đi phỏng vấn thấy nghiêm túc, không ai dưới 20 phút cả, nếu trả lời không được thì hội đồng sẽ dẫn dắt và gợi ý thêm. Đấy là ý kiến riêng của mình còn kết quả thì cứ chờ thôi ...
Hôm mình phỏng vấn sở 2 có 3 người, thấy chỉ 1 anh và 1 chị hỏi mà toàn nói giọng miền bắc ko à, còn 1 chị ko hỏi gì hết.Chắc là người HO vào . Lúc đầu nghe hội đồng 7 người cũng choáng mà thấy 3 người pv nên cũng đở sợ. Nếu là người HO đưa vào nên tiêu cực cũng khó

theo tin tình báo mình nhận được là 15-9 bắt đầu đi làm. Hiện tại hội sở vẫn đang giữ danh sách, khoảng ngày mai mới bắt đầu gửi về lại các chi nhánh. Tình hình là tiếp tục chờ đợi. Bạn nào có người quen thì chắc biết kết quả hết rùi.
mai là gửi về chinh nhánh hả bạn?vậy tầm khi nào họ thông báo?rớt và đậu đều thông báo hết à?có mỗi cái việc ký và TW họ làm ăn chậm chạp gớm, làm a e nhà ub nhốn nháo cả lên :D

theo thông tin mình bjk đc thj ngày 17 tháng 9 sẽ đi làm, nên mình nghj từ 10-17 sẽ có thông báo chính thức đó mấy bạn, mjnh thj cn đồng hới, có bạn nào giống mình k?
ở đâu vậy đại ca?Chi nhánh Đồng hới đặt gạch 4 suất rồi nhé, trong đó vị trí kế toán đã có 1 thạc sỹ dạy Duy Tân ra đảm nhiệm rồi(thông tin chính xác từ bộ phận cao cấp của nội bộ Ban giám đốc đh nhá)còn lại 2 suất, Đồng Hới nge căng thẳng đây :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên