BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Cho kết quả để mọi ng còn biết......đi nộp hồ sơ và những ngày tháng thi cử tiếp nào BIDV ơi :)

ngày nào cũng ngóng mà chả thấy đt gọi, đỗ hay trượt cũng phái báo để người ta đỡ mong chứ các bạn nhỉ :(

dài cả cổ vì chờ mới cả đợi. đến phải làm can xăng tặng bidv như mấy bác kia xui nhỉ :d

mình nghĩ phải hết tháng 7 (âm lịch) mới báo, vì các bác quan niệm nên tránh tháng ngâu (tháng 7 ấy) cho các cháu đỗ đi ký hợp đồng :|

Akai thi vào BIDV Chi nhánh nào vậy? Phạm Hà đỗ Chi Nhánh Hoàn Kiếm rồi à,thích thật đấy. Mình cũng đang đợi sốt cả ruột.:D
Cho kết quả để mọi ng còn biết......đi nộp hồ sơ và những ngày tháng thi cử tiếp nào BIDV ơi :)

Thế thì chắc đậu BIDV rồi. Phỏng vấn BIDV chắc đâu có khó bằng mấy NH kia hả?

BIDV là khả quan nhất..nhiều hi vọng nhất..nên mình vẫn đang hóng từng giờ từng phút :)) chúc bạn may mắn..Mong là đc làm đồng nghiệp. :)
BIDV nói chung là NH phỏng vấn khá thú vị..Riêng mình thì toàn pv về tình huống..VCB thì đot đó có cơ cấu và chỉ có 1 slot nên PV không có gì cả,giống lấy lệ.VietinBank thì mình đánh giá cao tính nghiêm túc chuyên nghiệp trong PV,mình cũng trả lời các câu nghiệp vụ rất tốt,nhưng mà vị trí V1 của mình lá 5/12 nên...hix..ACB thì thực sự pv hay,sát với công việc sau này và đặt ứng viên vào vị trí mà ứng viên ứng tuyển,tiếc đó là lần đầu của mình ,k có sự chuẩn bị kĩ nhất nên đồng nghĩa với thất bại...
Nói chung là tại bản thân tất cả thôi...Mỗi lần mình đều rút ra 1 kinh nghiệm gì đó,và có sự chuẩn bị kĩ hơn và tạo ra sự khác biệt mới mong thành công hơn các bạn khác..

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hic, chán đời chả buồn hóng mà cứ vào lại thấy :(( Toạch chắc ròi, lại tiếp tục chinh chiến, đến bao h mới tự nuôi thân được đây :((

Có ai thi CN Hà Nam hok? đã có kết quả chưa vậy ta? hu hu sao lâu quá,ăn hết mấy cái lễ rùi mà chẳng thấy tăm zì .

Chờ đợi là hạnh phúc, dạo này mấy bác ở Hội sở bận bịu quá nên quên mất những thí sinh yêu BIDV như chúng ta rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên