BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Lại sắp hết giờ chiều, chắc mấy anh chị trong phòng TC-HC bực mình lắm khi đt reo liên tục, và có lẽ vì thế nên khi mình gọi lên định hỏi kết quả thì nói chưa tròn câu đã nhận lại 1 giọng không mấy "thiện cảm" lắm. Kiểu này chắc qua lễ mới có kết quả.

Đông HP lâu thế nhỉ, chả có nhẽ phải sau ngày 2/9 :(

Hết ngày 31.08 rùi, mọi ng cứ ăn rằm và 2.9 thoải mái đi!
Qua tuần là có kq hết!

Tốt nhất là đi ngủ và quên đi, he he.
Ngày mai lại đến, quên hết đi để tập trung...đi chơi lễ quốc khánh. Dù gì cũng đã có kết quả rồi, tại người ta không muốn công bố sớm cho mình hồi hộp.
Bởi vậy khi nào có ai được vào làm, điều đầu tiên mình góp ý là vấn đề tuyển dụng nên mau mau tiến độ để cho con em đời sau mình nó không phải như mình, hi hi

Chiều nay vừa gọi điện lên sở 1. Chị nhân sự bảo là phải đến đầu tháng 9, chậm nhất là mùng 10 mới gọi điện thông báo kết quả. Và chỉ gọi cho những bạn đỗ thôi. Còn lại thì chịu khó đến sở xem danh sách dán bên dưới vậy. Kết quả vòng 2 vẫn public như vòng 1 đó. Báo cho các bạn thi sở 1 đỡ phải ngóng ^^

Minh cung cha co thong tin gi, cung cha goi len hoi lam gi.Tom lai la nghi le roi tinh tiep! Cai gi den roi se phai den!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên