BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

hu2, thấy mong manh nhưng trong lòng vẫn hi vọng. ai thi SGD1 mà có điện thoại thì thông báo ngay nhá, để còn biết khỏi phải đợi chờ nữa.hix.:( cảm giác bất an quá

khó thế nhỉ!!!
Mình lần đầu vác hồ sơ đi chinh chiến, mà lại xin ngay Agribank, chắc là để "cọ xát học hỏi" thôi. hức
Có ai ở đây từng thi Agribank ko nhỉ?
mình từng thi agribank nè . qua vòng 1 , chưa thi vòng 2 thì biết vài đứa bạn (có bố mẹ làm agri) đã biết nó làm chi nhánh nào rùi- nản
nếu bạn muốn biết dạng đề thi như thế nào thì pm mình" yahoo:caubecotraitim_socola"

Một ngày mới bắt đầu
Không biết hôm nay có tin tức gì ko đây

Chúc tất cả mọi người trong đó có mình nữa nhận đc tin vui trong ngày hôm nay

Uhm, mình vừa hỏi thăm ông anh làm BIDV. Lương thứ việc dao động 3tr-3tr6, nhưng lúc đó BIDV chưa cô phần hóa nên tính lương khác, giờ hình như lương có nhỉnh lên một chút thì phải :D

Còn lương chính thức thì anh ấy nói cộng các khoản thu nhập lại khoảng 7-8tr/tháng (Anh ấy mới TN năm ngoái thôi).
Cu cậu này có vẻ nhiều người thân làm ngân hàng quá nhỉ, ở ngoài chi nhánh Gia lai mình thì phỏng vấn trung bình ai cũng khoảng 20 phút hết, người ta sẽ chọn trên nhiều chỉ tiêu, ngoại hình, đi đứng, ăn mặc, giao tiếp, trả lời câu hỏi, kỹ năng đoàn hội, Đảng viên....Danh sách pv sắp theo A B C chứ ko điểm cao trước hay điểm thấp sau hết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên