BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

rớt rồi mọi người ơi...hix hix.
vừa mới hỏi thằng bạn làm trong BIDV xong...buồn và thất vọng quá!
Chỉ có 3 chỉ tiêu nhưng toàn chọn nam không àh.chí ít cũng phải cho 1 nữ chứ!

Chi nhánh nào thía bạn? HIc, mong các bạn có thông tin thì nhớ đính kèm thêm tên của chi nhánh nhé! Thanks!

Không hiểu mọi người bảo cocc là như nào. Mình cũng là thành phần cocc đây, Nhưng mà k hề có ưu tiên gì nhiều nhé. Vẫn tạch vì điểm v1 thấp quá. Kết quả có rồi đó. Bạn hiền vs thắng đỗ, Kế toán thì bạn nữ pass. Có dự bị thêm 1 người TD nữa nhưng mình cũng k đc luôn, Hjx Thi đc có 44 điểm NV mà, T.A 49
Bạn Thái PV ở Hà Tĩnh à, mãi chưa biết Kết quả, hichic

Đi pv về tự thấy trả lời cũng ổn. Liệu may mắn có mỉm cười với mình k ??? May mắn ơi, m nơi đâu...

Vừa nhận được điện thoại của chi nhánh Hoàn Kiếm, mai lên chi nhánh trao đổi thêm. Hic, sao số tôi khổ thế này, lại bị pv lần 2 sao.

Bạn ơi Hoàn kiếm hôm nay có kết quả rồi à bạn??? hjc, tớ cũng pv ở HK, mà bạn kế toán hay là tín dụng thế, trao đổi thêm nghĩa là thế nào, huhu, lo quá, ngày mai có gì thì thông báo cho tớ với nhé :((
Mà cho tớ số của bạn được ko???

rớt rồi mọi người ơi...hix hix.
vừa mới hỏi thằng bạn làm trong BIDV xong...buồn và thất vọng quá!
Chỉ có 3 chỉ tiêu nhưng toàn chọn nam không àh.chí ít cũng phải cho 1 nữ chứ!

bạn ở cn Đồng Tháp phải ko? Vậy mà ko báo ngay từ đầu nhỉ? Đỡ phải mất ngủ mấy đêm

t cũng Hoàn kiếm. họ lại bảo là mai lên gặp mặt ban lãnh đạo. hự hự. thế tóm lại là mai lên làm gì?

Bạn ơi Hoàn kiếm hôm nay có kết quả rồi à bạn??? hjc, tớ cũng pv ở HK, mà bạn kế toán hay là tín dụng thế, trao đổi thêm nghĩa là thế nào, huhu, lo quá, ngày mai có gì thì thông báo cho tớ với nhé :((
Mà cho tớ số của bạn được ko???

t thi kế toán. Bảo là trao đổi thêm:( ko biết trao đổi cái j nữa.
ym của t nè moon9077

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back