BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình pv Cn Sơn La chiều nay. Hỏi về ngày có hiệu lực luật thuế GTGT, các đk áp dụng luật thuế gián thu trực thu
Mấy câu nv mà chắc ai đi làm có kinh nghiệm rùi mới bít =.=.
Tỉnh có mấy huyện (liệt kê). Chủ tịch tỉnh, bí thư tỉnh, chủ tịch TP, bí thư TP ==". Hỏi xoáy đáp xoay vãi @_________@

Đêt... Mình sáng nay đi pv... Nói thật trả lời quá xuất sắc mình mà ko đỗ nữa chắc..................................................... người khác đỗ quá ha =))

Trong tuần sau sẽ có kết quả vì 1.9 phải báo cáo về hội sở. Nếu đạt bạn sẽ đựơc gọi.

Chi nhánh mình thi có một trường hợp: bạn kia trong danh sách thi viết là tên A cao nhất chi nhánh. Mình mới về nhà xem lại danh tánh của bạn đó trong danh sách thi vòng viết thì lại không có tên của bạn đó mà vòng phỏng vấn và kết quả viết lại có tên bạn đó. Hic, vậy là sao?

Chi nhánh mình thi có một trường hợp: bạn kia trong danh sách thi viết là tên A cao nhất chi nhánh. Mình mới về nhà xem lại danh tánh của bạn đó trong danh sách thi vòng viết thì lại không có tên của bạn đó mà vòng phỏng vấn và kết quả viết lại có tên bạn đó. Hic, vậy là sao?
Thắc mắc nhiều hại não lắm bạn :) cái này thì chắc chỉ có lên Phường mà hỏi @@ Im lặng, cố gắng mà thi thôi.

Cho mềnh hỏi: đối với những bạn đc đặt cách thi vòng viết thì tính điểm trúng tuyển như thía nào vậy?

Hi, mình pv chi nhánh Phúc Yên :)) mọi người pv xong bị xua về hết ngay để khỏi...lộ đề cho các thí sinh khác :)) đầu tiên cũng gth bản thân, gth gia đình
Câu hỏi của mình:
Những bộ luật nào có hiệu lực từ 1/1/2012?
Chiến lược tín dụng tiêu dùng của bidv?
Công việc của 1 nv QHKH?
Khi trưởng phòng của em giới thiệu thông tin cho khách hàng sai thì em giải quyết ntn?
Hik, câu đầu lẽ ra có nhiều, n mình k biết, chỉ trả lời là từ đầu năm 2012 BHXH tăng từ 22 lên 24 %, thực ra về thì cũng thấy có ý đúng, vì nó là điểm mới trong luật Viên chức :( n mà mình lại đc hỏi câu nữa, có phải là nhà tuyển dụng cho rằng mình trả lời sai nên hỏi thâm câu nữa k nhỉ?
Câu tình huống cuối cùng, anh/ chị/bạn nào đã từng đi làm có kinh nghiệm bật mí cách giải quyết hộ mình với!!! T____T
mình sáng nay cũng pvan chi nhánh pyen..cũng bị câu "bộ luật nào có hiệu lực từ 1/1/2012" nh mình tịt k trả lời dc hjxx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,749
Thành viên mới nhất
youhuihuodog53
Back
Bên trên