BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

bạn smile pv kt hay td vậy? có gì share đk hem? chiều mình cũng pv HT nè, run ghê
t pv TD bạn ak. Có gần chục ng hỏi ý, kiến thức xh, nghiệp vụ và tình huống. T bị hỏi là bài Tiến quân ca thành quốc ca năm nào, qui trình TD vs tình huống. CHúc bạn thi tốt nhé :)

Hx hx bà con nô nức đi phỏng vấn, mình thi ở Sở GD 2 tới jờ vẫn chưa thấy gọi điện thoại :( Đến khi nào mới được có em, đến khi nào thấy được cầu vồng :((

có khoảng chục ng pv ý. Mà hổi nhìu lắm, t cứ ấp úng ý, k lưu loát lắm, n các ý thì cũng đúng
hức. t pvan gần cuối của sáng nay. các bác ấy chả hỏi ji cả. chắc pvan nhiều nên chán rùi. t cứ đọc câu hỏi rồi trả lời, xong rồi các bác ấy cho về. pvan cuối thiệt thòi thật đấy:(
t bốc đc 3 câu: ai vừa là cầu thủ bóng đá nổi tiếng thế giới vừa là huấn luận viên, 2 lần đạt dnah hiệu ji ấy chả nhớ ^^; điều kiện để tài sản đc làm đảm bảo tiền vay; chính sách tiền tệ gần đây của chính phủ và ý nghĩa của nó
bạn t đc hỏi ngân phiếu phát hành đầu tiên ở đâu? sếp khó tính và sếp thoải mái- chọn ai?

Uây, mọi người còn bị hỏi khó hơn là tớ,câu xã hội của tớ là Trung Quốc lấy lại Hồng Kong năm nào? Tớ ko trả lời được,về kể vs mọi ng,cả nhà từ lớn đến bé ai cũng biết mới sợ chứ,còn kêu câu đấy quá dễ, rồi mắng mình suốt ngày ôm máy tính mà kiến thức tối thiểu thế cũng không biết T______T Ôi cuộc đời,tại những cái mình biết thì ng ta ko hỏi đấy chứ :((

bạn ít coi film hồng kong rồi nên không nhớ là phải?
Uây, mọi người còn bị hỏi khó hơn là tớ,câu xã hội của tớ là Trung Quốc lấy lại Hồng Kong năm nào? Tớ ko trả lời được,về kể vs mọi ng,cả nhà từ lớn đến bé ai cũng biết mới sợ chứ,còn kêu câu đấy quá dễ, rồi mắng mình suốt ngày ôm máy tính mà kiến thức tối thiểu thế cũng không biết T______T Ôi cuộc đời,tại những cái mình biết thì ng ta ko hỏi đấy chứ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,555
Thành viên mới nhất
duyen770
Back
Bên trên