BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

CN Tây SG (ngày 22/8/2012): không bốc thăm câu hỏi, ai điểm cao sẽ pv trước
Hỏi về công việc cũ, tại sao chuyển, giao chỉ tiêu huy động làm sao đạt được, cán bộ tín dụng cần nhất là điều gì?
Hỏi về xã hội: bộ trưởng bộ lao động thương binh, có bao nhiêu đời thống đốc, Trần Bắc Hà bao nhiêu tuổi, chị của Hồ Chí Minh, tổng thống Nam Phi
Giới thiệu bản thân bằng tiếng Anh

CN Hồ Chí Minh (ngày 22/08/2012)
Giới thiệu bản thân
Cho vay ngắn hạn, dài hạn thì quan tâm vấn đề gì?
Dự án khác phương án điểm nào
Doanh nghiệp hoạt động lỗ tại sao vẫn tiếp tục hoạt động, khi nào thì ngừng hoạt động?
Vay tín chấp nhưng Kh không trả được nợ thì làm gì
Phần bằng tiếng Anh: giới thiệu, quê quán, địa danh nổi tiếng ở quê.

P/s: cái này mình sưu tầm thôi :D

Mọi người ơi, cho tớ hỏi phỏng vấn ở chi nhánh có phỏng vấn tiếng anh k nhỉ??? :((((((((((

Nữ bạn ạ. Bạn xem danh sách trên chi nhánh là đạt rùi hả? Sáng thứ 2 tớ lên xem điểm, chiều thứ 2 chị ý gọi thông báo lịch thi luôn. Sáng nay còn vừa nhận đc giấy báo trúng tuyển vòng 1 nữa mà. Chắc bạn gọi điện hoặc lên chi nhánh hỏi trực tiếp lun xem sao. Thi nghiệp vụ tín dụng vào ngày 24 đó bạn ah.

Nữ bạn ạ. Bạn xem danh sách trên chi nhánh là đạt rùi hả? Sáng thứ 2 tớ lên xem điểm, chiều thứ 2 chị ý gọi thông báo lịch thi luôn. Sáng nay còn vừa nhận đc giấy báo trúng tuyển vòng 1 nữa mà. Chắc bạn gọi điện hoặc lên chi nhánh hỏi trực tiếp lun xem sao. Thi nghiệp vụ tín dụng vào ngày 24 đó bạn ah.

uh.tớ nhận đc giấy báo rồi, đúng là sót tớ mà.

à, điểm bạn cao k ,bạn tên là gì ấy nhỉ.

hức hức, tớ cũng đạt mà sao chưa đc gọi hẹn phỏng vấn trong khi sao mí đứa bạn thi cùng chi nhánh của tớ được gọi rùi. Tại sao lúc nào cái chi nhánh này nó cũng bỏ rơi tớ. Lần trc đi thi viết cũng ko gọi tớ đi, may có đứa bạn nó bảo tớ có tên trong danh sách thi, giờ cũng vậy. Sáng giờ gọi điện lên chi nhánh đủ các số tớ có mấy lần mà ko ai bắt máy, ko bắt máy thì thôi lại còn trừ hết tiền điện thoại của tớ nữa,ức chế ức chế...:(:)(:)(:)(:)((

Có ai thi chi nhánh HÀ NAM ko? Chiều mai 2 h có mặt tại chi nhánh đúng ko mọi người? Ai ở chi nhánh Hà Nam lên tiếng để cùng nhau ôn tập đê. Mình thi tín dụng nè.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên