BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

thôi, xem như lại lỡ hẹn lần nữa rồi, haizzz, cái số mình lênh đênh, lận đận quá...

Hôm nay mà vẫn chưa nhận đc đt thì chắc là hết cơ hội rồi nhỉ? Còn chi nhánh nào chưa có điểm ko các bác
Điểm có hết rồi nhưng có chi nhánh chưa gọi điện, ví dụ như Thăng Long chẳng hạn. Bạn chịu khó qua đấy xem đi, đỗ hay trượt đều ghi hết, tiếc gì chút công sức và xăng xe

đc gọi sáng nay rồi, 23 phỏng vấn mà nghe là pv 7h =))
mai phải gọi lại confirm lại xem chính xác mấy h thôi @@

chi nhánh sơn la
cũng nhắn tin cho tớ..hicc toàn kiểu nhắn tin chuối,
nản nhỉ..à cậu ở vị trí thi vị trí gì vậy, tớ chẳng thấy dán danh sách ở ngoài chi nhánh đâu cả..

có bạn nào CN Cầu Giấy xem điểm trên CN rồi ko? cho mình hỏi là vị trí tín dụng vào pv là có bao nhiêu bạn vậy?

chi nhánh sơn la
cũng nhắn tin cho tớ..hicc toàn kiểu nhắn tin chuối,
nản nhỉ..à cậu ở vị trí thi vị trí gì vậy, tớ chẳng thấy dán danh sách ở ngoài chi nhánh đâu cả..
có phải c hỏi t ko ;)) t thi TD nhưng mà tình hình hơi căng đấy, thấy toàn các anh, chị hơn tuổi đi thi, có lẽ đã có kinh nghiệm rồi, mới ra trg non nớt thế này ko biết có đấu đc ko :))
Danh sách thấy có bạn bảo dán ở ngoài mà, t cũng nhờ bạn xem hộ thôi chứ đã đến tận nơi xem đâu :D cậu cũng thi TD à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên