BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Thời gian gần đây BIDV và VietinBank tuyển ồ ạt thế nhỉ, có phải là đã "thanh lý" nhiều cán bộ cũ không nữa???

như thế này cậu a, nếu bình thường sẽ hạch toán N394/C702 lãi dự thu nhưng vì có dấu hiệu rủi ro ngân hàng chuyển nhóm nợ thì sẽ hạch toán toàn bộ phần lãi đã dự thu vào chi phí khác N89/C394 đến khi thu được tiền thì sẽ hạch toán phần lãi đã dự thu mà bị thoái chi rồi ấy vào TK 79, còn phần lãi chưa dự thu vào TK 702. Nhưng đây là chuyển từ nợ nhóm 2 về nhóm 1 nên có hơi khác so với lúc mình học, Sẽ chuyển lãi trở lại TK 702 bằng bút toán N394/C702.Ngoại bảng thì như bạn đã biết

hiii mọi người đều đang im lìm chờ đợi kết quả rùi thì phải, ko thấy ai cmt gì cả

Đúng vậy đó bạn. :D ma ko biết khi nào có kết quả nữa hồi hộp quá à. Hy vọng tất cả điều được mai mắn

Tớ cũng làm kế toán đề 2. Cũng ra 153,5 nhưng sao cái ý 3 tinh thuế TN tăng thêm ko có đáp án nhỉ. Có bạn nào ra như đáp án ko. Tớ ra 875 chu ko phải 870

ban oi phai tinh thu nhap chu, ko thi doanh nghiep hach toan thieu doanh thu ah? trc thoai thu cho vao 8900 de loai bo khoan thu nhap tu 7020, thu hoi duoc lai thi phai hach toan truc tiep vao 7020 tat ca khoan lai chu, dong thoi xuat tai khoan ngoai bang 941

phai tra het lai thi moi duoc quay ve nhom 1 chu cau. vay thi hach toan thu truc tiep luon vao 7020 chu ban (day la toan bo lai du thu va lai qua han)dong thoi phai xuat tai khoan ngoai bang 941, dau lien quan 7900, sau khi khach hang thanh toan het lai qua han, ngan hang se du thu binh thuong N3941/C7020

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên