BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mèn ơi !Ôn đã đời anh văn ngân hàng và bài tập hạn mức tín dụng nào ngờ nó ra Kinh tế vi mô, vĩ mô,copon tài chính quốc tế và anh văn B. May mà còn nhớ ko là toi rùi ^,^ mọi nười làm bài được hem a?

Theo mình thấy thì bài tập lớn 2 câu giống nhau,chỉ hỏi khác đi thoi :D
ĐỀ mình số 2,CN nặng là bảng số 1,còn nếu đề số 1 hỏi chuỗi siêu thị thì sẽ là số 2 ( phần đông các bạn làm thế ,tham khảo ở các page trước ) Còn số 3 thì theo mình và nhiều bạn làm là tổ chức tín dụng ^^
Mình có ý kiến thế ! Cac bạn đừng ném gạch nhé ! :))

bạn có để ý tới thuế ở bảng số 3 là không có không?

nghe thằng bạn mình kể thế này:
BIDV ở Huế tuyển 1 suất tín dụng. Nó học hành cũng thuộc loại siêu hạng, năng lực cũng ok lắm. Nó ứng tuyển vào thi. Nhưng lúc vào thi, ông giám thị đi vòng vòng dc 2 lần. Lần thứ 3 cầm 1 tờ giấy (ko biết là giấy gì) tráo với từ đề của thằng ngồi trước mặt nó. Nó thấy thế biết là có thi cũng ko dc j rồi, cầm bài nộp luôn.

nghe thằng bạn mình kể thế này:
BIDV ở Huế tuyển 1 suất tín dụng. Nó học hành cũng thuộc loại siêu hạng, năng lực cũng ok lắm. Nó ứng tuyển vào thi. Nhưng lúc vào thi, ông giám thị đi vòng vòng dc 2 lần. Lần thứ 3 cầm 1 tờ giấy (ko biết là giấy gì) tráo với từ đề của thằng ngồi trước mặt nó. Nó thấy thế biết là có thi cũng ko dc j rồi, cầm bài nộp luôn.
Chia buồn cho người bạn đó thật. Tuyển ít thì cơ hội các bạn ở ngoài ko có rồi

Tóm lại ANH VĂN ai không có phần DỊCH nào ???PM cho đỡ lo sót đề vs :( Mình chi nhánh Quảng Trị và thi ở Đà nẵng

Tuyển nhiều mà cứ có tình trạng này thì cũng vậy à bạn ơi, cơ hội vào được vòng trong mong manh lắm ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên