BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Thót cả tim, có tên trong DS rồi mà chưa được báo :SS
Có bạn nào ở chi nhánh Hoàn Kiếm được thông báo chưa???

Chi nhánh mình 3 kế toán mà 25 người thi. Dù sao được đi thi cũng là có thêm 1 chút hy vọng rùi. Nhưng mà khả năng cao thi trùng với Vietin thì buồn lắm.
CN mình tuyển có 3 Tín dụng mà tận 20 ng đi thi là sao đây?
Mà thông tin của mình bị sai tên đệm chứ, làm tn đây cả nhà??? :(
Chưa ôn gì hết :(

cuối cùng cũng đã có danh sách và lịch thi!
bạn gì up danh sách ấy, ko biết nguồn ở đâu nhưng chuẩn 100% :D
Những bạn không có tên trong danh sách dự thi và bị loại là do chính chi nhánh loại hồ sơ và ko gửi lên hội sở, bạn mình tiêu chí rất ổn mà ko hiểu lý do gì lại bị loại, cái này chỉ trách chi nhánh thui!
Chúc các bạn có tên trong danh sách thi tốt!!

cuối cùng cũng đã có danh sách và lịch thi!
bạn gì up danh sách ấy, ko biết nguồn ở đâu nhưng chuẩn 100% :D
Những bạn không có tên trong danh sách dự thi và bị loại là do chính chi nhánh loại hồ sơ và ko gửi lên hội sở, bạn mình tiêu chí rất ổn mà ko hiểu lý do gì lại bị loại, cái này chỉ trách chi nhánh thui!
Chúc các bạn có tên trong danh sách thi tốt!!

Hi, danh sách đấy mình được 1 anh trong BIDV cho, nên chia sẻ cho các bạn:). Chúc các bạn thi tốt nhé

Ban nao lam on up len cho mjnh danh sach thj sinh du thj di ban, khj trua thay co ma gio ko thay nua nhi??? minh chua biet so bao danh , phong thj nen lo qua. thanks cac ban nhieu nhe

Năm nay có IQ không nhỉ, thấy chỉ có Tiếng Anh với nghiệp vụ. Nghiệp vụ thi 2 tiếng lận, không biết là có trắc nghiệm nữa không :-t

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên