BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình nộp hs tại chi nhánh Hà Thành và vừa được gọi thông báo lịch thi xong. Sáng 29/7 thi tại Học viện ngân hàng nha các bạn

mình cũng có tên trong danh sách thi nhưng chưa thấy chi nhánh gọi, lúc đi thi họ có pảo đem theo giấy tờ gì không bạn (tại mình chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp nên hơi lo hix) tks bạn nhá

Sốt ruột qua các thím ơi.Mình ở trong Sg mà còn phải đợi thông bao từ Hội sở ngoài HN vào nữa :-(

Có ai được chi nhánh gọi thông báo đi thi chưa ấy nhể, mình vừa được gọi rồi

- 7h00: gọi thí sinh vào phòng thi (một hồi kẻng).
- 7h15: phổ biến quy chế, thể lệ thi.
* a. Thi môn Tiếng Anh.
- 7h30: Phát đề thi (02 hồi kẻng).
- 7h35: Bắt đầu giờ thi (3 hồi kẻng).
- 8h50: Kết thúc giờ thi môn Tiếng Anh (3 hồi kẻng): Giám thị thu bài thi, đề thi; nộp bài thi, đề thi về phòng Hội đồng.
* b. Thi môn Nghiệp vụ:
- 9h30: gọi thí sinh vào phòng thi (một hồi kẻng).
- 9h55: Phát đề thi môn Nghiệp vụ (2 hồi kẻng).
- 10h00: Bắt đầu giờ thi môn Nghiệp vụ (3 hồi kẻng).
- 12h00: Kết thúc giờ thi môn Nghiệp vụ (3 hồi kẻng):Giám thị thu bài thi, đề thi; nộp bài thi, đề thi về phòng Hội đồng.

Giờ thi đó.
Mấy cái file của bạn kia gửi chuẩn rồi.
Những bạn không có trong danh sách dự thi lẫn danh sách không đủ điều kiện là do bị loại từ chi nhánh rồi, họ không gửi hồ sơ lên hội sở

Sao thấy các bạn được gọi báo luôn nhỉ? Các bạn ở CN Thái Nguyên có được gọi lên chi nhánh xem và đối chiếu thông tin ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên