BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

có mem nào thi kế toán ở hà tĩnh thì đừng cố nhé . mà cố không vào đc thì cũng đừng buồn nhé :))

Nói thật các bạn thi ở tỉnh thì chỉ thi cho biết thôi, chứ đừng bao giờ hy vọng j cả... ko đến phần các bạn thôi.

ek, bạn này bi quan nhỉ, cứ thi thui, lỡ mình may mắn sao...cứ rên và lo có cocc mà k cố hết sức thì có phải uổng phí k, cũng k giải quyết được gì nữa?

Danh sách chắc thứ 2 này sẽ có thôi, chẳng biết có tên mình ko, phập phồng. Thi trùng là mất đi 1 cơ hội lớn rồi. Liệu đây có phải là "bài" của 2 ông lớn không nhỉ @@

Danh sách chắc thứ 2 này sẽ có thôi, chẳng biết có tên mình ko, phập phồng. Thi trùng là mất đi 1 cơ hội lớn rồi. Liệu đây có phải là "bài" của 2 ông lớn không nhỉ @@
có chắc là thứ 2 có danh sách ko bạn . Mình rất cần thông tin này đó bạn

ko có gì chắc chắn cả, chỉ là dự đoán
chắc chắn khi bạn được thông báo à
còn việc COCC thì mình nghe các bạn nói hơi bị nhiều đó à, nhưng cũng có suất dành cho người ngoài nữa chứ, chẳng lẽ dành hết cho tụi đó
cứ cố gắng hết mình nhé các bạn........làm bài điểm càng cao thì cơ hội càng lớn :)

bạn thuybank giống mình nè, bất cứ thi cái gì vào bank nào, mấy bạn đều rên là có cocc :( :( để time đó ngồi luyện có phải hơn k ;) ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên