BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

các bạn cho mình hỏi báo cáo nguồn và sử dụng nguồn là cái gì? sao mình tìm mãi ở các môn đã học mà không thấy là cái gì nhỉ? mong các bạn chỉ giáo.

các bạn cho mình hỏi báo cáo nguồn và sử dụng nguồn là cái gì? sao mình tìm mãi ở các môn đã học mà không thấy là cái gì nhỉ? mong các bạn chỉ giáo.
Ek, bạn nói thiệt hả, trong sách phân tích tài chính của NGô Kim Phượng nè
hay sách nghiệp vụ ngân hàng thương mại của Ts. Nguyễn Minh Kiều kìa bạn ;) ;)
trong đó có viết đầy đủ mà, bạn tìm lại đi nha ;) ;)

taku bạn kaka0604, mình chưa đc học cái đó nên tìm lung tung chả thấy đâu. rất cảm ơn đã chỉ giáo vài quyển sách để mình tìm đọc( hihi, mấy quyển đó mình đều k có mà sách pt tài chính và NHTM của mình học cũng k có)

taku bạn kaka0604, mình chưa đc học cái đó nên tìm lung tung chả thấy đâu. rất cảm ơn đã chỉ giáo vài quyển sách để mình tìm đọc( hihi, mấy quyển đó mình đều k có mà sách pt tài chính và NHTM của mình học cũng k có)
ối, bạn k học ngành mình hả???? nếu thế thì bạn có sách kế toán k? mấy sách phân tích báo cáo tài chính cũng có đó bạn ;) ;)

Trời ơi, vừa nóng do thời tiết vừa nóng do sốt ruột, sắp nổ tung roài :(

Chiều nay mình nhận được dt của 1 chị nhân sự bên CN Nam SG báo hồ sơ của mình đã được chuyển từ SGD2 qua đây vì bên đấy đã đủ chỉ tiêu. Chị bảo có gì thì chị sẽ liên lạc tiếp. Hic hic không biết là có bạn nào cũng gặp trường hợp như mình không? vì lên coi lại chỉ tiêu tuyển dụng thì không thấy có CN Nam SG nên mình cũng hơi thắc mắc.....không biết bên này tuyển có nhiều không, tỉ lệ chọi lại cao thì tiêu :D Ah mình nộp ngay sáng 3/7, SGD2 tuyển TD nhiều thế mà vẫn không lọt nổi hồ sơ, chắc vì ưu tiên nam hơn hix :( nhưng cũng may vẫn còn cơ hội chứ không phải dt báo cám ơn vì em đã quan tâm đến BIDV hihi. Bạn nào biết gì về trường hợp này thì chia sẻ thêm với mình nhé ^^ Thanks all

Có mình nì bạn. chìu nay c bên nhân sự của chi nhánh Nam Sài Gòn cũng gọi cho mình, hỏi mình là e có thể chuyển sang thi bên chi nhánh Nam Sài Gòn đc ko? Vì số lượng hồ sơ nộp vào SGD 2 đông. mà chi nhánh Nam Sài Gòn ở gần SGD2 nên chị nghĩ nếu e nôp bên đó được thì chuyển sang Nam Sài Gòn cũng ko sao. Mình hỏi chị là vậy e muốn chuyển qua chi nhánh khác được không chị, thì chị nói các chi nhánh khác cũng đủ chỉ tiêu ùi e. Có chi nhánh NSG là lúc đầu không có nhu cầu tuyển, nhưng sau này lại có nhu cầu nên không đăng thông tin tuyển nữa mà lấy hồ sơ trong cùng hệ thông của các chi nhánh khác á. Suy nghĩ một hồi mình quyết định đổi sang chi nhánh Nam Sài Gòn mà quên mất hỏi chị bên đó tuyển những vị trí nào? chỉ tiêu bao nhiêu

Có mình nì bạn. chìu nay c bên nhân sự của chi nhánh Nam Sài Gòn cũng gọi cho mình, hỏi mình là e có thể chuyển sang thi bên chi nhánh Nam Sài Gòn đc ko? Vì số lượng hồ sơ nộp vào SGD 2 đông. mà chi nhánh Nam Sài Gòn ở gần SGD2 nên chị nghĩ nếu e nôp bên đó được thì chuyển sang Nam Sài Gòn cũng ko sao. Mình hỏi chị là vậy e muốn chuyển qua chi nhánh khác được không chị, thì chị nói các chi nhánh khác cũng đủ chỉ tiêu ùi e. Có chi nhánh NSG là lúc đầu không có nhu cầu tuyển, nhưng sau này lại có nhu cầu nên không đăng thông tin tuyển nữa mà lấy hồ sơ trong cùng hệ thông của các chi nhánh khác á. Suy nghĩ một hồi mình quyết định đổi sang chi nhánh Nam Sài Gòn mà quên mất hỏi chị bên đó tuyển những vị trí nào? chỉ tiêu bao nhiêu

Bạn nộp vị trí TD luôn phải hok? hi lúc đó cũng đâu còn phương án nào khác nếu không muốn ở nhà :D Mình chỉ lo là CN này nhỏ chắc tuyển ít thì cũng ít cơ hội ^^. Bạn nộp SGD2 hôm nào vậy? Mình nộp cũng khá sớm thấy cũng không đông lắm vậy mà cũng out, chắc hồ sơ vào đây chất lượng cạnh tranh khá cao hihi. Nhưng thui vậy cũng tốt rùi, chúc 2 đứa mình may mắn....chắc là có duyên với NSG đấy ;) Khi nào có tin tức j nữa thì cho mình biết với nhé

Cho mình hỏi dạng đề thi av của BIDV như thế nào thế hả mấy bạn? ai có tài liệu cho mình tham khảo vs :)
thanks all

Cũng chưa ai bik đề thi nghiệp vụ kiểu j nhỉ? Chả biết ôn thế nào.. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,720
Thành viên mới nhất
tpplayapp