BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Trên mình nghe ông phòng tổ chức hành chính nói là cần bảng điểm là quan trọng nhất trong đợt này.. chưa cần Bằng vôi :D
pm yh t nhé đồng chí: thienkiep00
Nhìn mấy bạn bằng giỏi với vào Đảng mà bùn>>hi vọng trên mình hem có trường hợp đặc cách k thì cơ hội cạnh trạnh kiếm slot càng thu hẹp@-)

chiều nay t chỉ thấy tin nhắn đến hỏi ai đc bằng giỏi + đc kết nạp đảng rồi thì tb lại với NH để đc vào thẳng vòng pv
Chào bạn nguyenlam. Tớ cũng đăng ký BIDV Thái Nguyên nhưng cũng chẳng thấy được nhắn tin gi cả. hay out rùi nhỉ

có bạn nào ở quảng trị k vậy? k có ai hết sao :( :(
nộp vào bidv đã khó, chừ còn có thông tin được đặc cách nữa, càng khó hơn, chừ mình làm slot còn k có cơ hội nữa ah =)))))))))

Chào bạn nguyenlam. Tớ cũng đăng ký BIDV Thái Nguyên nhưng cũng chẳng thấy được nhắn tin gi cả. hay out rùi nhỉ

chưa có tb gì mà ban, người ta chỉ hỏi vậy thôi, có thể gủi tin nhắn ko đến hết đc, cứ chờ tb chính thức mới biết chắc đc bạn ạ

Haiz, hem qua mình với con bạn cùng phòng đc gọi roài. Biết thế hồi đó nhanh chân tí nữa là đc vào Đảng roài :(( Biết trước thì đã giàu :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên