BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Công văn ở đâu ra thế c??? có thì share cho anh em xem? ko có thì thui đừng nói bừa nhá!!

T được gọi rồi nè, t ở Ninh Bình, sáng nay 1 chị gọi cho tớ hỏi em được kết nạp Đảng ko, nếu có thì được vào luôn vòng phỏng vấn í, còn chưa có lịch thi cụ thể đâu, Tớ nghĩ mọi người sắp biết kết quả rồi[/FONT]

hix, tớ cũng ở NB mà chưa thấy gì, k lẽ bị out :-s

BIDV sẽ thông báo tới những bạn được dự thi vòng 1 từ ngày 15/7 đến 20/7. Hiện nay các CN đang gửi danh sách về Hội sở chính

trưa nay cũng được chi nhánh Hải Dương gọi hỏi xem đã vào đảng chưa..................không biết họ hỏi để làm gì nhỉ ~X(

Nhưng ai tốt nghiệp loại giỏi + kết nạp Đảng rồi sẽ được đặc cách qua vòng thi viết (vòng 1), BIDV sẽ thực hiện xét tuyển hồ sơ và phỏng vấn đối với các ứng viên trên.

Tớ học khoa kế toán trường Ngân hàng. Lên nộp hồ sơ anh ấy chuyển sang tín dụng :). cũng may chuyển sang tin dụng, kế toán thi đông lắm :). Mà cấp 3 cậu học trường gì vây?
Uhm, thấy bảo kế toán đông năm. Đứa bạn mình nộp sau mình 1 hôm cũng bảo chuyển sang tín dụng. Cấp 3 tớ học Lý Thường Kiệt. Mà cậu có thông tin j chưa. Thấy các tỉnh khác được gọi rùi hay sao ý.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên