BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Ủa vậy à, t cũng hem rõ chỗ t có thế k nữa, nộp xong hs chả thấy nói ai nói gì, mà hình như được phép nợ bằng mà:-o
hix, chả bit nữa,tớ nộp cả cái bản cam kết nộp bằng nếu được nhận giống của viettin ý, mỗi nơi 1 kiểu tni chả bit tnao mà lần :((

Có bác nào nộp ở BIDV Hưng Yên không? Hôm nay mình được gọi, nhưng anh ấy hỏi đã kết nạp đảng chưa?:| Mình thì chưa kết nạp :((. Các bác có được hỏi vậy k?

T được gọi rồi nè, t ở Ninh Bình, sáng nay 1 chị gọi cho tớ hỏi em được kết nạp Đảng ko, nếu có thì được vào luôn vòng phỏng vấn í, còn chưa có lịch thi cụ thể đâu, Tớ nghĩ mọi người sắp biết kết quả rồi[/FONT]

Haiz, thế những người còn lại là phải thi à bạn? Bạn kết nạp rồi à? Chúc mừng nhé!

Hu2, t cũng đã kết nạp đâu, vẫn thi thôi, mà thi thì khó lắm, mà sao tự nhiên lại đưa ra vụ này nhỉ?

Mình vừa được 1 chị SGD3 gọi điện hỏi xem vào Đảng chưa? Là sao ý nhỉ??? Điều kiện xét tuyển à :-s
chien Đảng viên này thi mình bít, nhưng bữa g k dám mạo muội
BIDV tuyên vô rất là nhiu Đảng viên đó nhan bạn
bạn thiếu = Av hay tin B mà bạn mang theo thẻ đảng viên photo la nop dc tuốt

ừ, hu2 nhưng mà thi nghiệp vụ BIDV khó lắm à, à cậu ở Hưng Yên cũng đc gọi rồi à? Thi trên HN phải không?

Hnay cũng được gọi hỏi là đã được kết nạp Đảng chưa, nghe nói trước 29/7 đến chi nhánh xem danh sách thi nữa, chắc 29/7 thi đấy.Biết vậy lúc đi học cố gắng hoạt động để vào Đảng.
P/s: mình nộp chi nhánh Bắc Sài Gòn nhé. Có bạn nào cùng chỗ với mình ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên