BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

tớ nộp bảng điểm họ vẫn nhận hồ sơ, nhưng pảo 29.7 mà k có giấy cn tốt nghiệp hoặc bằng là cho out lun đó
Ủa vậy à, t cũng hem rõ chỗ t có thế k nữa, nộp xong hs chả thấy nói ai nói gì, mà hình như được phép nợ bằng mà:-o

Nếu được BIDV gọi thì nên đi BIDV chứ nhỉ, tỉ lệ chọi thấp hơn hẳn Vietin mà.

Ủa vậy à, t cũng hem rõ chỗ t có thế k nữa, nộp xong hs chả thấy nói ai nói gì, mà hình như được phép nợ bằng mà:-o

Trên mình nghe ông phòng tổ chức hành chính nói là cần bảng điểm là quan trọng nhất trong đợt này.. chưa cần Bằng vôi :D

Nếu được BIDV gọi thì nên đi BIDV chứ nhỉ, tỉ lệ chọi thấp hơn hẳn Vietin mà.
Tỉ lệ chọi thấp nhưng nếu những người được gọi đi test có chất lượng cao thì chưa chắc là dễ hơn bên Vietin đâu. Nói chung tùy chọn lựa mỗi người thôi hà.

đúng đấy, k chắc đâu, vì nhiều ng lại nghĩ thi vietin khó hơn nên sẽ đổ dồn thi bidv, khi đó cạnh tranh sẽ cao hơn mà bạn :)

đã ở đâu có thông báo chưa các bạn? huhu thấy bảo sẽ thông báo trước khi thi 10 ngày, cơ mà ở tỉnh mình lại có bạn được thông báo là tạch hồ sơ là sao. mình vẫn ko có thông báo j :(( ko biết đường nào mà lần nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên