BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

mình lên bổ sung bảng điểm, phòng nhân sự nói là tuần sau có danh sách dc thi viết đi...vì vậy cứ đợi chờ đi các bạn yêu quý!

có loại hs nhưng ko gọi phỏng vấn để loại đâu,họ tự xét thôi..theo như t biết thì chi nhánh mình sẽ có 20 ng đc đi thi thôi,cùng nhau hy vọng thôi.^^
ôi vậy à bạn. Tớ lo quá> liệu có tên trong danh sách thi ko đây. bạn ứng tuyển kế toán hay tín dụng. mình thi kế toán mà cũng lo quá.

Mình nộp ở YB cũng ko phải chen lấn, nộp rất nhẹ nhành. Thấy chú trưởng phòng hành chính nhìn hồ sơ ai cũng khen giỏi, tốt và động viên mọi người về ôn thi.
Bạn cũng nộp chi nhánh Yb ak? bạn thi vị trí gì vây? minh thi Tín dụng nè. Bạn học trường gì vây?hihi

mình thấy có thông báo nhưng số lượng rất hạn chế khó mà qua được

có loại hs nhưng ko gọi phỏng vấn để loại đâu,họ tự xét thôi..theo như t biết thì chi nhánh mình sẽ có 20 ng đc đi thi thôi,cùng nhau hy vọng thôi.^^
mỗi vị trí 20 người hay cả hai 20 người hả bạn, ko biết đc đi thi thì bao giờ tb nhỉ?

nếu có pan nào thi thì post pài cho gia đình mình với nha, thank kiu nhiu!

trong này có bạn nào nộp vào vietin nữa ko?
nghe nói là 29/7 thi cùng đợt với bidv đó
kiểu này tranh giành nhân tài rồi nhỉ :D

trong này có bạn nào nộp vào vietin nữa ko?
nghe nói là 29/7 thi cùng đợt với bidv đó
kiểu này tranh giành nhân tài rồi nhỉ :D[/co0
có tớ nộp cả 2 nhưng ko biết có được đi thi viết không, nó mà trùng cùng vào 1 ngày thì có nhiều chuyện hay ho đấy nhỉ :)>-

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên