BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

chỗ mình mới hỏi có 6 chỉ tiêu mà nhận 30 hồ sơ, sau đó các bác ở đó vui tính quyết định loại 15 hồ sơ cho đi thi 15 hồ sơ. nhưng con ông cháu cha thì cũng đc 3 xuất rồi. cố gắng chiến đấu thôi

Mới thấy có Vietin CN Thái Bình sơ loại thôi chứ chưa thấy có BIDV sơ loại, chắc mấy CN Hà NỘi họ tự quyết luôn ý :-s

T nộp hồ sơ bên Hà Thành. Người ta cũng thông báo CN sẽ tự sơ loại hồ sơ rồi thông báo 1 tuần trước khi thi viết mà. Chắc hem phải tới pv 1 lượt đâu ;))

có thể có con cháu bác nào đấy học Đại học Thái Nguyên đang xin vào đợt này thì sao bạn;;)

Bạn nộp lúc nào? T đi nộp sáng hôm qua thì gần như là cuối cùng rùi. Chị ấy cũng hỏi t học trường nào rồi mới nhận, vì có lẽ sắp full nên những người cuối là chọn bằng. Hình như nhận gấp 5 lần, nghĩa là tín dụng 25 và kế toán 25. T nộp tín dụng nh full nên chuyển kế toán. Lúc 8h t nộp là stt 24 rùi.

Bạn nộp hôm mùng 4 đúng không? hôm mùng 3 là tớ tới nộp rồi, tớ đang là cộng tác viên của BIDV Thái Nguyên. Duy nhất có 1 CTV, tớ. Hicc.

Tớ vô cùng bức xúc nên đã gọi điện thẳng xuống hội sở chính, ban nhân sự.... xxx sau 1 hồi thì nhận được kết luận là bằng kế toán của Đại học thái Nguyên có được nhận.

Thế là lại gọi điện tới BIDV Thái Nguyên. 1 lúc sau nhận được điện thoại, alo, em á, xxx giám đốc nói không nhận trường hợp như của em nhé, bằng đại học thái nguyên, loại...

T nộp hồ sơ bên Hà Thành. Người ta cũng thông báo CN sẽ tự sơ loại hồ sơ rồi thông báo 1 tuần trước khi thi viết mà. Chắc hem phải tới pv 1 lượt đâu ;))

Mềnh cũng bon chen đc bên Hà Thành nè...Ko biết có đc vào dsach thi ko nữa...thấy số lượng quá đông mà ai cũng giỏi cả :(

Kế toán c à...bạn t nó nói là số hồ sơ hiện giờ đang gấp 2 lần số lượng dự tính nhận, cũng giảm hi vọng dần roài :(

Hic,t còn nộp tín dụng, ưu tiên nam cơ :(( Chắc xác định từ bây giờ quá :( Mà tin bạn c là tin chính xác ah? Nếu không được thi, mất toi bộ hs ;))

Mình nộp CN Nghệ An, đông khủng khiếp, may mà đến chờ từ sáng sớm, nhưng giờ chưa thấy có thông tin gì xem hồ sơ của mình có bị gì không? không biết năm nay lịch thi có đúng như họ dự kiến không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên