BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

bạn nói đến từ 6h k đc nhận hs là sai rồi nhá, mình đến lúc 6h15, đã có khoảng 30 bạn chờ rồi, xong rồi gi danh sách gọi, mình đi vs 2 bạn nữa đều nộp được cả. kế toán lấy 60, tín dụng lấy 70. hết thì các hs nhận sau xét là hs dự bị xét duyệt. các bạn đến muộn thì nộp dự bị thôi...mình nghĩ các bạn biết dự bị thì thế nào rồi đó

Chi nhánh Hà Thành cũng đông như quân nguyễn, đến sớm hàng đầu cũng có được nhận đâu, về sau đông quá họ chỉ nhận bằng giỏi, mà mình được có 7,62, nản quá, ghét cái kiểu làm ăn của BIDV, nếu xác định thế thì thông báo bằng giỏi luôn đi cho rồi, đến đầy thì mấy chị tuyển dụng thi nhau nghe điện thoại kiểu nhận chỗ cho người quen,

haix, sáng nay mới bo bo sang tỉnh khác nộp, cơ mà k bit có qua khỏi vòng này k, tại ưu tiên cho ứng viên có hộ khẩu tại tỉnh đó mà....chả lẽ bo bo cả ngày mất công chời ơi, đừng tàn nhẫn vs miền vậy chứ :( :(
mình đi nộp đầu tiên lun nè, sớm hơn cả mấy bạn ở tỉnh đó nữa, tới sớm 1 tiếng chả thấy ai cả ;) ;)
cơ mà vào trong thì họ k cho, mà có môt bạn tới sau thì được vào ngồi, nộp số 1 mới ghê chứ ;) ;)
hẻm có sao, ở đó tuyển nhiều mà, mấy bạn cố lên... dù vào ngân hàng khó nhưng k phải là k có cơ hội :) :) nếu mà tuyển 5 người có 4 người COCC thì vẫn còn một chỗ cho mình mà ;) ;)
nhà ta phai tênh :X:X

haix, sáng nay mới bo bo sang tỉnh khác nộp, cơ mà k bit có qua khỏi vòng này k, tại ưu tiên cho ứng viên có hộ khẩu tại tỉnh đó mà....chả lẽ bo bo cả ngày mất công chời ơi, đừng tàn nhẫn vs miền vậy chứ :( :(
mình đi nộp đầu tiên lun nè, sớm hơn cả mấy bạn ở tỉnh đó nữa, tới sớm 1 tiếng chả thấy ai cả ;) ;)
cơ mà vào trong thì họ k cho, mà có môt bạn tới sau thì được vào ngồi, nộp số 1 mới ghê chứ ;) ;)
hẻm có sao, ở đó tuyển nhiều mà, mấy bạn cố lên... dù vào ngân hàng khó nhưng k phải là k có cơ hội :) :) nếu mà tuyển 5 người có 4 người COCC thì vẫn còn một chỗ cho mình mà ;) ;)
nhà ta phai tênh :X:X
dù 1% cơ hội cũng phải tận dụng, phải lạc quan bạn nhỉ :):)

Hehe, quá chuẩn quá chuẩn. Sáng đi nộp hồ sơ ko được, tạt về chi nhánh BIDV gần nhà để đăng kí sms banking cho ATM của tớ. Vào nhìn thấy chị GDV có vẻ thân thiện, tớ thỏ thẻ than thở:" em vừa đi nộp hồ sơ BIDV về mà ko nộp nổi chị ạ". Cứ tưởng được 1,2 câu an ủi nhẹ nhàng, ai dè........mặt chị ý lạnh tanh, chẳng cảm xúc gì sất =)) =))
ủa, GDV là thân thiện thiệt mà, đáng lẽ phải an ủi mình chứ :D:D

Sáng nay mình cũng bon chen nộp hồ sơ bên SGD I. Mình đến là 8h. May mà vẫn nộp được.hihi. Người đông như quân nguyên ý mà lấy thì ít. Hi vọng mong manh quá nhưng mà thôi vẫn thử sức mình vậy

hn mình đi nộp ở CN Bắc SG, mà con gái, tín dụng thì đi về, mình k nộp đc, nên thui, k nộp BIDV nữa đâu..huhu

bạn nói đến từ 6h k đc nhận hs là sai rồi nhá, mình đến lúc 6h15, đã có khoảng 30 bạn chờ rồi, xong rồi gi danh sách gọi, mình đi vs 2 bạn nữa đều nộp được cả. kế toán lấy 60, tín dụng lấy 70. hết thì các hs nhận sau xét là hs dự bị xét duyệt. các bạn đến muộn thì nộp dự bị thôi...mình nghĩ các bạn biết dự bị thì thế nào rồi đó
Hi bạn, mình thấy các bạn mình kêu gào thế thôi. Còn mình không nộp và BIDV, ta đây làm HO VTB cần gì nộp BIDV ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên