BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

mình sáng nay cũng k nộp đc hs, vì tín dụng chỉ tuyển nam, đành ngậm ngùi ra về, buồn gì mà buồn, ai dè còn wa trời ng như mình...hihi,

Tình hình chung tớ thấy ở Hà Nội hơi căng thẳng cái zụ nộp hồ sơ này nhỉ! Chiều này 1h30 tớ đã lon ton đi nộp hs bên CN Hải Vân - Đà nẵng, vì là dân Ngân hàng ra nên ok luôn...nhẹ cả người...cũng chẳng hi vọng gì nhiều nhưng nếu mà out từ vòng gửi xe thì sẽ bùn lắm đấy! ^^

mình đến chi nhánh thăng long lúc 9h mà ng ta đã dán thông báo k nhận hồ sơ nữa...ngậm ngùi đi về và tiếc nuối...

Chi nhánh Hà Thành có cái gì mà hot tít vậy ???

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sáng nay mình nộp ở CN Thanh Xuân. đến sớm cũng chẳng hơn j vì người ta phát phiếu, tranh nhau như kiểu tem phiếu ngày xưa ấy, mình bon chen mãi mà k lấy đc cái nào. đang thất vọng tưởng out luôn từ vòng gửi xe thì may quá họ lại phát thêm, lần này rút kinh nghiệm rùi nên lấy đc 1 cái :)) nhưng số của mình lại chiều mới nộp được. chiều đến nộp thì họ nhận hs của mình nhưng chỉ là dự bị thôi. nản quá. mình cũng chỉ muốn thử xem có qua vòng hs không thôi mà tình hình này thì k hy vọng j rồi

Khổ thân mọi người.haizzz...mình cũng thía đây. Nhưng thôi do mình không chủ động từ trước thôi. Mà mình nghe nói thông tin của 1 bạn cao to đẹp trai bạn ấy đến lúc 9h vẫn đông người nộp nhưng không ai được nhận nữa. Định quay về thì anh trong phòng hành chính gọi lại bảo xem hồ sơ (mỗi bạn ý được xem thôi , không quen biết nha). Rồi bảo để sđt. Đi nửa đường về được gọi lại nhận hồ sơ bổ sung. Sướng vì có ngoại hình có thể may mắn nữa cũng chẳng hiểu. Mà thông tin này cho thấy có thể có tiêu cực nhưng mình nghĩ vẫn có Tuyển thực sự thôi. Các bạn được nhận hồ sơ thì tích cực lên đi. May mắn hơn nhiều người rồi. Mình bị từ chối nhận nhưng kệ thôi còn nhiều cơ hội và biết nhiều kinh nghiệm

Mình thấy HN có vẻ căng thẳng chứ mình ở TPHCM thấy trưa trưa mà vẫn còn nhận hồ sơ, nhiều khi thiếu mấy cái không quan trọng mấy chị còn cho bổ sung nữa chứ. Kể cả bị loại không nhận thấy cũng bình yên lắm /:). Nói chung là cũng tùy chi nhánh :-??
Tóm lại 1 câu là đừng bao giờ từ bỏ mọi cố gắng. %%-

mình mà bị như mấy bạn HN chắc mình ức chết quá, cũng may trong TP. HCM cũng ko đến nỗi tiêu cực như trên, mình đc nhận hồ sơ dù TOEIC ko đủ. Nhưng cũng vẫn lo lắng, chỉ sợ mấy bạn COCC vào, thì họ view lại hồ sơ thì mệt, hi vọng thôi :(

Huhu. sáng nay phải đưa em đi thi nên ko nộp sớm đc. quay về lúc 9g thì họ ko thu hồ sơ nữa, nản quá:-s. Lại phải đợi đến đợt tuyển dụng tập trung của năm sau vậy.

Mình đăng ký tín dụng, mà lại là nữ, lại ko đi nộp trực tiếp đươc, nhờ người nộp, không biết có được không đây. :(( :((, mong manh quá cơ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên