BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Thôi chết rồi các bác ơi. Em ngu độn chưa chuẩn bị chứng chỉ ngoại ngữ tin học gì hết á :( Bây giờ làm sao đây :((

có ai cho mình hỏi là bản sao có cần công chứng ko vậy? Sao bên vietinbank kêu là bản sao mà lại phải cần công chứng làm cho hồ sơ của mình bị trả lại.

Mọi người cho hỏi là mình chuẩn bị tốt nghiệp ĐH rồi cũng phải nộp bản photo bằng Tốt nghiệp cấp 3 sao?

Ở đây có ai cũng đã tốt nghiệp ĐH rồi hoặc chuẩn bị tốt nghiệp hết bạn ạ, ko có trường hợp nào khác đâu! Họ yêu cầu gì thì cứ nộp hết, thắc mắc làm chi?

có ai cho mình hỏi là bản sao có cần công chứng ko vậy? Sao bên vietinbank kêu là bản sao mà lại phải cần công chứng làm cho hồ sơ của mình bị trả lại.

Bạn nộp CN nào vậy? CN mình vẫn nhận hồ sơ ko công chứng mà :-? Còn BIDV thì ghi rõ là ko cần công chứng rồi, đến họ có bắt công chứng thì cũng đành chịu

hj vtb ghi rõ phải công chứng mà bạn

anh văn 580 có nên cố đấm ăn xôi nộp ở TP ko các a chị??
y bon, mình thì ko cố đấm ăn xôi ^^

Mọi người ơi, theo mọi người thì nên nộp Sở 1 hay Hà Thành khi mà ông anh mình quen làm ở SGD1 nhưng lại bảo là Sở 1 đòi hỏi ngoại hình ghê lắm, sợ em hơi khó, tuy nhiên, em cố gắng thì vẫn được. Nhưng anh khuyên là em nên nộp Hà Thành.
crying...Trong khi mình tha thiết muốn thử sức với Sở 1 vì đi thực tập ở đó nên bị ấn tượng mạnh rồi mà
hj anh đã khuyên nên làm theo rùi từ từ về sở 1

Theo các bạn, giấy tờ gì là khó lấy nhất? Tớ thì thấy cái phong bì có dán tem là khó nhất, sáng mất toi 20k tiền xăng mà chưa mua nổi cái tem =)). Toàn đòi hàng của 5 6 năm trước, đã là đồ cổ đâu mà sưu tầm kinh quá BIDV ơi :$:$
haha, mình ngại nhất là khoản này đó bạn

giấy khám sức khỏe yêu cầu bản gốc hay công chứng cũng được hả các bạn?
bạn mang ra coi có ai công chứng ko ;)

Các bạn ơi cho mình hỏi hiện nay mình đã tốt nghiệp xong chuyên ngành tài chính - ngân hàng của Viện ĐH Mở Hà Nội và đã thực tập tại BIDV chi nhánh 53 Quang Trung. Liệu nộp hồ sơ vào có được không nhỉ? Mình đang chờ bằng, chỉ có bảng điểm 8 kì học thuiii?? Mọi người vào trả lời giúp mình với ! Thanks cả nhà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên